ดู: 6183|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกชมพู ปลายใหญ่ เนื้อหนา ถ้าอยากสวยขึ้นมาแนะนำว่าต้องเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namsom_ เมื่อ 2017-6-2 15:05

ฮาโหลลลล เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ส้มจะมาเล่าประสบการณ์การทำจมูกกับ Lechome clinic ตอนแรกส้มศึกษาหาคลินิคทำ
พอมาเจอรีวิวของคลินิคแล้วรู้สึกถูกใจมาก เลยแอดไปสอบถามคลินิค พี่ที่คลินิคให้คำปรึกษา ไขข้อสงสัยทุกอย่าง จนส้มหายกังวลไปเลยค่ะ

พอถึงวันทำ ก็ได้คุยกับคุณหมอค่ะ ให้คุณหมอดูว่าเราต้องทำตรงไหนบ้าง คุณหมอแนะนำให้ตะไบฮัมพ์ค่ะ เพราะจมูกส้มเบี้ยวค่ะ ดั้งโด่งไม่เท่ากันตรงด้านขวาจะโด่งกว่าค่ะ(ถ้าไม่ตะไบตรงนี้ คุณหมอบอกว่าเวลาใส่ซิลิโคนเข้าไปแล้วจะทำให้เบี้ยวค่ะ เพราะซิลิโคนจะเอียงไปทางด้านที่ต่ำกว่าค่ะ) แล้วอั้มส้มก็ใหญ่ เวลายิ้มจมูกจะดูบานๆหน่อย555 ยิ่งเวลาถ่ายรูปจะเห็นชัดมาก (ถ้าไม่ตะไบ คุณหมอบอกว่า เวลาใส่ซิลิโคนเข้าไปแล้ว จมูกจะดูใหญ่ๆเหมือนชมพู่)

ก่อนทำค่ะ .....คือคุณหมอก็บอกว่าเนื้อจมูกหนา ตรงปลายจมูกมันเลยดูใหญ่ๆ

พอคุยกับคุณหมอบอกทรงที่ต้องการเสร็จแล้วก็ถึงเวลาขึ้นเขียงค่ะ5555 ส้มตื่นเต้นมาก จะบอกว่าไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่รู้สึกเลย ส้มฉีดยาชาหลายจุดมาก แต่รู้สึกเจ็บจี๊ดๆแค่จุดแรกค่ะ หลังจากนั้นก็ชาไปหมด ได้ยินแต่เสียงกรรไกรฉับๆ แล้วหน้าก็สั่น รู้สึกกลัวมาก555 ยังไม่ทันไรก็เสร็จแล้วค่ะ ความรู้สึกเหมือนแปปเดียว รู้ตัวอีกที อ้าวมีดั้งแล้ว55555
ทำเสร็จส้มนั่งรถกลับต่างจังหวัดทันทีค่ะ ยาชาหมดฤทธิ์ก็ไม่ปวด วันที่2,3,4,5,6,7ก็ไม่มีอาการปวดใดๆให้ทรมานเลย เริ่ดมากค่ะ อิอิ

มาดูรูปหลังทำกันค่ะ

รูปนี้วันที่ 2 ค่ะ .....อาการฟกช้ำ เขียวช่วงใต้ตา อาการบวมมาเต็มค่ะ เพราะเคสส้มต้องตะไบปุ่มกระดูก เลยช้ำเยอะหน่อยค่ะ

วันที่ 5 อาการดีขึ้นแล้วค่ะ ประคบเย็นวนไป

วันที่ 10 ดีขึ้นเยอะแล้วค่ะ รอยเขียวช้ำไม่ค่อยเห็นละ เหลือแต่อาการบวม

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-2 15:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namsom_ เมื่อ 2017-6-2 15:05

วันที่ 14 ค่ะ ครบรอบตัดไหมพอดีเลย

วันที่ 18 ทรงจมูกสวยๆเริ่มมาแล้วค่ะ

และอัพเดทล่าสุดเลย 1 เดือนแล้วค่ะ โดยส่วนตัวส้มชอบทรงจมูกตัวเองมากๆค่ะ

ไว้จะมาอัพเดทรูปให้เรื่อยๆนะค่ะ ใครที่มีพื้นฐานจมูกเหมือนชมพู ปลายจมูกหนา เนื้อเยอะ ลองดูเลอโชเม่คลินิกเป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะค่ะ เพราะคุณหมอที่นี่เชี่ยวชาญมากๆเลยค่ะ
โด่งสวยค่ะ ทรงอะไรคะ
ทรงสวยอยู่นะค่ะ ซิลิโคนอะไรค่ะ
เจ็บไหมคะ อยากได้แบบนี่ค่ะ ดูไม่เว่อ
สวยมากคร้าเข้ากับหน้าเลยคร้า ราคาเท่าไหร่คร้า
สวยจัง ตะไบด้วยไหม
สวยคร้าเรียวเลย ราคาเท่าไหรคร้าทรงนี้้
เท่าไหร่ค่ะ เจ็บไหมตอนทำ
สวยเลยคร้า ปลายเรียวเลย ราคาเท่าไหร่คร้าทรงนี้
สวยคร้าปลายเรียวเลย ราคาเท่าไหร่คร้า
ทำกับหมอท่านไหนคะ พอดีจองมัดจำไปแล้วแต่ยังเลือกคุณหมอไม่ได้เลย
สวยคร้า เจ็บมัยคร้าตอนทำ
สวยคร้า ปลายเรียวเลย ราคาเท่าไหร่คร้า
เนื้อปลายจมูกเยอะ  เสริมออกมาแล้วสวยแบบนี้เริศมากคะ
สวยคร้าปลายพุ่งเลย มีชื่อทรงมัยคร้า
ถ้าฮัมพ์สูง ต้องตะไบไหม ราคายังไง
สวยคร้ามีชื่อทรงมัยคร้า
สวยคร้าเข้ากับหน้าเลยราคาเท่าไหร่คร้า
สวยค่ะ ทรงไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้