ดู: 1096|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[รีวิวศัลยกรรม] รีวิวทำตาสองชั้น แก้ตาไม่เท่ากัน รพ.บางมด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย action_action เมื่อ 2017-6-1 19:51

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวการทำศัลยกรรมตา 2 ชั้น ปรับแก้ปัญหาชั้นตาสองข้างไม่เท่ากันนะคะ

อันนี้รูปก่อนทำ เดิมเป็นคนที่มีชั้นตาสองข้างไม่เท่ากันค่ะ ทำให้ต้องใช้วิธีเขียนตาเพื่อให้ตาดูเท่ากันค่ะ
เราเลยไปปรึกษาคุณหมอที่ รพ.บางมด ค่ะ คือ คุณหมอธนัญชัย อัศดามงคล และก็ได้ตัดสินใจทำตาสองชั้นที่นี่ค่ะ เพราะว่ามีชื่อเสียงเรื่องศัลยกรรมมานาน และมีคุณหมอที่จบเฉพาะทางด้านศัลยกรรมมาโดยเฉพาะค่ะ

นี่คือรูปหลังทำเสร็จแล้ว ตอนนี้ชั้นตาทั้งสองข้างดูเท่ากันแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลย คุณหมอเก่ง และมือเบามากค่ะ ใช้เวลาไม่ถึงครึ่งชม.ก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ

เปรียบเทียบรูปก่อนละหลังทำ ตอนนี้ชั้นตาทั้งสองข้างเท่ากันแล้ว แต่งหน้าก็ง่ายขึ้นด้วยค่ะ

ขอขอบคุณคุณหมอธนัญชัย และโรงพยาบาลบางมดมากๆเลยค่ะ

5.JPG (184.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

3.JPG (153.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้