ดู: 897|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โด่งสวยงานหรูลุ๊คคุณหนูมากค่ะ บายเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าทุกคนนน  เคยมั้ย....ไม่มั่นใจในตัวเอง จิตตก เฟล55555 ทุกปัญหามันเกิดจากความหมองคลำของใบหน้า เอ้ยยย ไม่ช่ายยย แค่เราไม่มีดั้งเท่านั้นเองง เดี๋ยวเรามีรูปประกอบให้ดูกันค่ะ

รูปก่อนทำเราเองค่ะ ความจริงมันก็ไม่ได้แบนอะไรขนาดน้านน แต่เพื่อนเรานะสิ ชอบเล่นใหญ่ล้อได้แบบโอเว่ออมากกก แต่เราก็เข้าใจ55555.แต่บางทีมันก็แอบนอยนิดๆ เป็นเพราะว่าช่วงนั้นยังเรียนอยู่ด้วย เคยขอแม่ไปทำเค้าก้ยังไม่ค่อยโอเคเพราะกลัวว่าจะอันตราย เบี้ยว พัง อะไรที่ออกข่าวแชร์กันแหละ เห้ออๆๆๆเซงงง ดับฝันมากเลยค่ะ5555.
        เราก็ได้แค่รอเวลาให้ผ่านไปจนเรียนจบ มีงานมีการทำซะที5555. คราวนี้ล่ะฝันฉันจะเป็นจริงล้าวว เก็บตังหาข้อมูลแล้วก็มาเจอรีวิวของเลอลักษณ์นี่แหละค่ะ ชอบมากๆเลยงานดี สวย ในพันทิพนี่แบบคนแนะนำมาที่นี่เยอะมากว่าคุณหมอเก่ง ปลอดภัย เราเลยไม่อยากรอ เพราะรอมานานละ555555เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.ค่ะ
        แบบที่เราอยากได้ก็จะเป็นทรง Idol noes โด่งสวย ดูสวยหรูแพง5555 ลุ๊คคุณหนูอะค่ะ ส่วนคุณหมอพี่ผู้เชี่ยวชาญแนะนำเราเป็นคุณหมอศุภฤกษ์ ค่ะ บอกเลยว่าเราไม่ค่อยได้ซีอะไรมาก ศึกษาข้อมูลมาเยอะ มากกกพอสมควร คือฝีมือของคุณหมอแต่ละท่านที่นี่แตกต่างกันออกไปแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน แต่ที่เป็นมาตรฐานเดียวกันก็คือมีประสบการณ์ พูดได้ว่าชำนาญอะค่ะ ปลอดภัย ไม่อันตราย สวยปังแน่นอน  หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อย พี่เค้าจะทำประวัติ แล้วเราจ่ายเงิน-รับยา กลับบ้านได้โล้ดดด

อีกประมาณ 2 วันคิวคุณหมอว่างพอดีเราเลยได้มีโอกาสคุยกับหมอว่าอยากได้แบบโด่งสวย มีความเป็นธรรมชาติที่แบบไม่เป็นแท่งดูหลอกหน้าเกินไป คุณหมอน่ารักมากๆเลยค่ะ แนะนำเราดีมากมากก จับๆที่จมูกว่าว่าทำประมาณนี้ ให้เราส่องกระจกว่าโอเคมั้ย ใส่ใจมากๆเลยค่ะ
        แต่โชคดีของเรามากเลยค่ะ  ที่คุณหมอว่างพอดีตอนช่วงบ่ายเลยได้ทำเลยยย ถือว่ามาไม่เสียเที่ยว5555 พูดได้เลยว่าพร้อมมากค่ะ ต่อไปก็จะมีเจ้าหน้าที่ให้เราไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาด แล้วก้นั่งรอหน้าห้องค่ะจะมีคนมาเรียก เดี๋ยวผลจะออกมาเป็นยังไงมาลองดูกันค่ะ

เย้ เย้ หลังเสร็จทันทีเลยค่ะไม่มีอาการบวมหรือช้ำเขียวเลยค่ะ เริ่ดๆ

วันที่ 1 ค่ะชอบจมูกใหม่ตัวเองมากๆค่ะ อาการตอนนี้โอเคอยู่ สบายบรื้อ

วันที่ 2 ค่ะ มีความช้ำที่ใต้ตาสักเล็กน้อย แอบหวั่นค่ะ เลยทักไปหาพี่ๆที่ รพ.เค้าบอกว่าไม่ต้องกังวลเป็นเรื่องปกติของการทำศัลยกรรม เดี๋ยวมันก็จะหายไป ถ้าเราทำตามที่คุณหมอบอกทุกอย่างนะ

วันที่ 5 ค่ะ สวยแล้ววว55555.พอใจกับความโด่งมากๆคุณหมอทำสวยถูกใจเรามาก

2 อาทิตย์แล้วค่า ตอนนี้เพื่อนๆที่ทำงานเริ่มทักว่าแบบสวยขึ้น เข้ากับหน้ามากๆ อยากตามมาทำด้วยเลยล่ะ55555

ล่าสุดค่ะ 19 วัน แล้วแปปเดียวเองรู้สึกว่าเหมือนจมูกของเราเข้าที่ไวมาก5555 ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว แต่โดยรวมเราชอบอะ โอเคเข้ากับหน้ามากๆ มีความมั่นใจมากขึ้น ไปเจอเพื่อนสังสรรไรกันงี้ ทักว่าเราดูสวย มั่นใจขึ้นกันเป็นแทบบบ5555.ละที่เราคิดไม่ถึงกว่านั้น คือคุณแม่เราปลื้มมาก ที่เห็นลูกสาวสวย มีความสุข555555. สวยตามคำล้ำลือจริงๆ อิอิ

ทรงสวยมากค่ะ
หน้าสวยมากค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
รับกับใบหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้