ดู: 1271|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่ต้องพึ่งทิชชูก้อนโตๆละค่ะแวะมาเสริมหน้าอกกับเลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เซฮายยย ว่ายังไงกันค่ะ สาวๆคัพเอ55555. ทักทายกันยังงี้  คงไม่ต้องสืบนะค่ะว่าจะสื่อถึงเรื่องอะไรรร. ค่า วันนี้นัทก็จะมาเขียนรีวิวเสริมหน้าอกของตัวเองเลยย ง่า.... ให้ทุกคนฟังกันยาวๆหรือจะจดไว้ก็ด้ะไม่หวง55555. เพราะตอนนี้เชื่อมะว่าการทำหน้าอกเป็นที่ฮิตติดเทรนกันมากกก5555.  ไม่แค่จะทำให้เราดูมีอะไรขึ้นมาแล้ว แต่ยังทำให้เรามีความมั่นใจ บุคลิกดี เหมือนดีจากข้างในสู่ภายนอกอย่างงั้นเลยย55555

นี่ก็เป็นรูปก่อนทำ แมนๆคุยกันฮ่ะ แต่ทำไมไม่หันหน้ามาคุยกันหันหลังทำม่ายยย5555555 วั่ยตายล้าวววว ละนี่ก็คือปัญหาของเราเอง ไม่ว่าจะดัน ฟองน้ำ ก็ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นเลยค่า สมัยเรียนเพื่อนๆก็ชอบล้อๆกัน เราก็แกล้งพูดขึ้นมาเล่นๆว่าแบบเดี๋ยวไปทำนมมาฟาดหน้าสะเลยยย แต่ตอนนี้ย้อนกลับมาคิดว่าอยากจะทำจริงๆแล้วล่ะ5555. ก็เลยหาข้อมูลแบบเยอะมากเพราะว่ามันต้องละเอียดมากๆ หาที่ดีๆ ไม่อยากผิดพลาดเลยค่ะ

พอมาถึงเราก็คุยกับผู้เชี่ยวเชี่ยวชาญก่อน ซิลิโคน ขนาดอะไรยังไง ก็คุยไปยาวๆเลยค่า ไม่รีบ55555. พอคุยไปสักเราก็ตัดสินใจได้สักที ว่าอยากทำเป็นซิลิโคน Sebbin ขนาด 375 CC พอค่ะ ไม่อยากอึ้มเว่อ เราไม่ได้มาสายนั้น55555แค่อยากเพิ่มความมั่นใจ ให้ตัวเองพอมีส่วนเว้าโค้งบ้างก็แค่นั้นค่ะ อิอิ แล้วพี่เค้าก็จะทำประวัติให้ หน้าที่ของเราก็แค่เดินไปจ่ายเงิน-รับยา555555.
        ต่อไปก็รอคุยกับคุณหมอเลย  พอดีวันนี้คุณหมอพึ่งทำเคสตอนช่วงเช้าเสร็จพอดี ช่วงบ่ายเราเลยเสียบต่อ55555 เร็วดีวัยรุ่นมันใจร้อน 55555. ก็คุยรายละเอียดเพิ่มเติมว่าอยากได้ทรงกลม ไม่เอาแบบเป็นบล๊อคจนดูไม่ธรรมชาติ เอ้ออ...ของเราก็จะเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์ที่จะทำให้นะค่ะ  ตื่นเต้นนนมากกก
        หลังจากนั้นเราก็กลับบ้านได้เลยค่า รออีก2 วันถึงวันผ่าตัดแล้วก็ต้องเตรียมตัวให้พร้อม พักผ่อนให้พอ วันที่จะมาทำเราต้องงดอาหาร-น้ำ มาก่อนนะค่ะ 8 ชั่วโมง ทรมานสายกินอย่างเราเว่อ55555 แต่อยากสวยดูดีต้องอดทนค่ะ เวลาตรวจความพร้อมของร่างกายจะได้ไม่มีปัญหาโดนเลื่อนวันกันไปนะค่า55555.
        พอถึงวันที่มาทำเราก็ไปเปลี่ยนชุดได้เลย เช็คตัวเองให้เรียบร้อยยยย รอที่หน้าห้องผ่าตัดได้เลยเดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่มาเรียกเด้อออ มันจะตื่นเต้นๆหน่อย แต่ไม่กลัวนะค่ะอยากเห็นผลเร็วๆ มากกว่าว่าแบบจะออกมาเป็นยังไง  ถูกใจหรือเปล่า แต่เราไปล่ะค่ะ ไม่ขอลำไยนาน55555 เดี๋ยวรอดูตอนเสร็จกันเยยยย...

หลังทำเสร็จวันที่ 2 ค่ะชูสองนิ้วสบายๆไม่เจ็บเลย จะรู้สึกตึงๆ ตรงผ้าที่คุณหมอพันไว้มากกว่าค่อนข้างที่จะแน่นอยู่ค่ะ อิอิ
ตอนนี้เป็นช่วงเวลาที่เราพักฟื้นอยู่ที่บ้าน ประมาณอีก 5 วันหลังจากที่ผ่านตัดวันแรก นับไปค่ะ55555คุณหมอจะนัดเข้ามาดูอาการ ถอดผ้าออก ครั้งแรกที่เห็นหน้าอกใหม่ตัวเองแล้วรู้สึกแฮปปี้ ปลื้มปริ่มมาก บอกตรงๆว่าเราหวังกับการทำหน้าอกครั้งนี้ไว้มากค่ะว่าจะต้องออกมาดี สวย  แต่เชื่อมั้ยค่ะทุกคน ต้องเชื่อนะค่ะ 55555 ผลรับที่ได้มันดีกว่าที่เราหวังไว้สะอีกอะ  ทรงกลมสวยแบบที่เราอยากได้ มันดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล๊อคอะค่ะ โห่ยยย เริ่ดๆๆ แล้วก็มาขั้นตอนต่อไปคุณหมอก็จะให้ทำกายภาพโดยจะมีนักกายภาพมาสอนนวดเต้าแบบถูกวิธีกัน จำละนำไปใช้ ไว้ทำเป็นชีวิตประจำวัน นมจะได้นิ่มๆกันเนาะ หู้ยยย ดี๊ยย...อ่ะๆๆยังไม่หมอแต่เพียงเท่านั้นค่ะคุณณณ มีบริการนวดกระตุ้นไฟฟ้าที่หน้าอกด้วยนะ มันดีและเจ๋งยังไงนะหรอ คือมันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกเรานั่นเอง มันดีเว่อค่ะ55555.

รูปนี้ 14 วันได้แล้วค่ะ ดูอึ๊มและมีอะไรมากๆเลยเนาะ แตกต่างจากเมื่อก่อนที่แบนสะ ถนนทางลูกรังยังดูมีอะไรกว่า55555
ช่วงตั้งแต่ที่ทำแรกๆ เราจะใส่สปอร์ตบราไปก่อนค่ะ ถ้าถามว่านานมั้ย  ประมาณ 6 เดือนขึ้นไปถึงจะใส่ชุดชั้นในแบบมีโครงได้นะ  แต่ถึงเราจะดันไม่ดัน ใส่โครง หรือใส่อะไรมันก็ดูมีอยู่ดีอะ 555555 ข่มๆๆนิดนึง

สุดท้ายแล้วนะ เราขอพูดถึงความประทับใจสักนิดดด คือแบบผลรับที่ได้เราว่ามันโอเคมากเลยนะ มีความมั่นใจมากขึ้น ใส่ชุดได้หลากหลายขึ้น ตอนแรกที่จะทำก็แอบกลัวเจ็บเหมือนกัน แต่มาทำจริงไม่ได้เจ็บอะไรขนาดนั้นเลยค่ะ พอทนได้ อยากสวยมันก็ทนนาจา5555555

น่ารักขึ้นมาก
หน้าอกชิดสวย
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้