ดู: 1495|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสวยแบบมีสไตล์ ง่ายๆที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sirilak_pim เมื่อ 2017-5-26 14:38

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวเองนิดนึงนะคะ เราชื่อพิมนะคะ ด้วยความอยากมีตา 2 ชั้น อยากทำมากๆ บังเอิญเล่นเฟสบุ๊คเจอโปรโมชั่นดีๆของทางสุพจน์คลินิก สนใจเลยเฟสเข้าไปถามทางแชท เพื่อสอบถามข้อมูลรายละเอียดต่างๆ เพราะพิมเป็นคนขี้กลัวค่ะ คุยไปคุยมาด้วยความที่พิมเองสนใจอยากทำตา 2 ชั้นอยู่แล้ว เลยนัดคิวเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่คลินิก เนื่องจากอยู่ใกล้บ้านพิมด้วยค่ะ พิมไม่ต้องไปไกลถึงกรุงเทพฯ ปรึกษาหมอเสร็จเรียบร้อย พิมก็เลยตกลงทำการนัดคิวทำตากับทางคลินิกเลยค่ะ ด้วยความกลัวก็กลัว อยากสวยก็อยากสวย งานนี้เป็นไงเป็นกันสิคะ 555

เซลฟี่รูปก่อนทำตา 2 ชั้นค่ะ

ช่วงเวลาผ่านไป 7 วัน( ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด )

เดี๋ยวเรามารอดูกันต่อนะคะ ว่าเมื่อครบ 2 สัปดาห์จะเป็นอย่างไรค่ะ
รอลุ้นๆๆๆค่ะ
ไม่ช้ำเลยอ่ะ ดีจัง หมอเก่งมากเลย ตามๆๆๆๆค่ะ
ตาดูโตขึ้นเลยค่ะ ไม่ช้ำเลย ตามผลนะคะ
ตามๆๆค่ะ เห็นละก็อยากทำบ้างอ่าาาาาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-29 11:30:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sirilak_pim เมื่อ 2017-6-29 11:32

เอ๊ะ!แป๊บๆผ่านไปละ 2 สัปดาห์ ( คือไวแท้ )

สวยแบ๊วกันไปเลยจร้า 1 เดือน

ต้องขอบคุณทางสุพจน์คลินิกมากๆเลยค่ะ ที่ทำให้พิมสวยได้ขนาดนี้ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะเพื่อๆ แถมไม่เป็นแผลเป็นอีกด้วยจร้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้