ดู: 1208|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เมื่อก่อนหน้าอกเล็กเท่าลูกมะนาวตอนนี้เท่าลูกมะพร้าวได้แล้วค่ะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keeki02 เมื่อ 2017-5-25 17:22

สวัสดีค่า วันนี้เราจะมาเขียนรีวิวที่แบบเอาใจสาวคัพเล็กกันเต้อะ 55555 คงรู้แล้วใช่มั้ยว่าเราจะมาแชร์ประสบการณ์อะไรรร....คือเราพึ่งไปอัพความอึ๊มที่ รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ

นี่เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ เดี๋ยวจะหาว่าเราโม้ 55555. ว่าแบบเห้ยย ทำตามกระแสแน่เลย คนทำกันเยอะจะตาย หน้าม้าหรือเปล่า อะมาฟังกัน... โดยส่วนตัวแล้วที่เราตัดสินใจทำเพราะอยากสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง บุลคิกถือว่าเป็นสิ่งที่สำคัญกับผู้หญิงมาก  ไม่มีหรอกค่ะที่แบบไม่อยากสวยแค่นี้พอใจในสิ่งที่ตัวเองมี55555 บวกกับลักษณะงานของเราค่อนข้างเจอคนเยอะ เจอสังคมบ่อย จะให้ปิดจะมิดตลอดแบบงานเลี้ยงรุ่นไม่ไวหรอกคุณ555555 แต่บางคนเห็นจากในรูปแบบก็มีส่วนเว้า ส่วนโค้ง หนิ ไม่ได้แบนเป็นไม้กระดานสักหน่อย ก็ดันเอาสิ  พึ่งฟองน้ำ เรารู้พวกเทอก็เป็น55555
        เราเลยตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอก จะได้ไม่วุ่นวายกับพ้อบเวลาออกงานมากนัก55555. แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดี ยังอยู่ในช่วงที่แบบกำลังตัดสินใจ เก็บข้อมูล เยอะมากๆด้วย  เพราะเรายังไม่เคยทำ แต่เคยถามเพื่อนๆนะก็ได้มาเจอ รพ.เลอลักษณ์ จะบอกว่าก่อนหน้านี่แวะไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญถึง 2 รอบเลยนะ55555 แต่ไหนๆวันนี้พร้อมแล้ว  เลยไปอีกรอบ บอกเค้าว่าอยากทำนมค่ะ เอาซิลิโคน Menter ขนาด 600 cc เป็นไงละ 555555รัวๆเลย ข้อมูลพี่แน่น จากนั้นเค้าก็ทำประวัติให้เรา แล้วก็ไปจ่ายเงิน-รับยา
        รอคุยกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่จะเป็นคนทำให้เรา งานใหญ่ใจต้องนิ่งค่ะ55555. ละเอียดด้วย พอถึงคิวพบคุณหมอแบบตื่นเต้นมากก มือเย็นเลย5555 เราก็จัดเลยค่ะว่าอยากได้แบบขนาดใหญ่พอสมควร5555.แต่อยากให้แบบเป็นทรงกลมๆไม่เป็นบล้อคๆ เพราะแบบเคยเห็นเพื่อนเคยไปทำที่อื่นไง แล้วไม่สวย5555เลยแอบกังวลนิดหน่อย
        แต่คุณหมอน่ารักมาก บอกไม่ต้องกังวลเลย ทำมาหลายคนแล้ว ลูกค้าพอใจมากๆ ปลอดภัยไม่อันตราย ยิ้มกลับบ้านกันทุกคน บางคนนี่ข้ามน้ำข้ามทะเลมาเลย555555 จริงๆนะถ้าเคยอ่านผลงานของคุณหมอแล้วจะรู้ว่าคนไข้เค้าเยอะมาก เราขอพูดถึงรอยแผลหลังผ่าตัดหน่อยละกัน  ซึ่งเราไม่อยากให้มีเลย รอยตะขาบ  นูน  ไม่สวยไรงี้ คุณหมอก็เลยแนะนำเป็นเทคนิคกาวพิเศษ (Scareless) มาให้ จะไม่เกิดปัญหาเหล่านี้แน่นอน  แผลจะเรียบเนียนไปกับผิวเลยค่ะ  เราเลยตกลงปลงใจโอเค5555 แล้วพอคุยรายละเอียดเรียบร้อยเราก็กลับบ้านได้ค่ะ เตรียมตัวให้พร้อมพักผ่อนให้พอ ที่สำคัญงดอาหาร-น้ำ เป็นเวลา 8 ชั่วโมงด้วยค่ะพอถึงเวลาตรวจความพร้อมของร่างกายจะได้ไม่มีปัญหาเนาะ
        พอถึงวันที่ต้องผ่าตัดเราตื่นเต้นมากๆ แต่คุณหมอก็น่ารักไปอีก ชวนคุยไปมาฉันหลับไปตอนไหนไม่รู้ค่ะ5555. ตื่นขึ้นมาก็เสร็จแล้ว อยู่ที่ห้องพักเลยเพราะที่นี่มีบริการเป็นห้องพัก VIP .ให้ 1คืน  มีคุณพยาบาลคอยดูแลตลอดเลยยยย  ดีเว่อ พอตื่นเช้าคุณหมอก็จะเข้ามาดูอาการเราอีกทีบอกวิธีดูแลตอนไปพักฟื้นที่บ้าน โอ่ยยยน่ารัก
        พอผ่านไป 5 วันคุณหมอจะนัดเราเข้ามาดูอาการอีกที แล้วก็ถอดผ้าออก พอเห็นหน้าอกตัวเองแล้วถูกใจมากๆเป็นทรงกลม ไม่เป็นบล๊อคแบบที่กังวลเลยย

จากนั้นเราก็จะไปทำกายภาพกันค่ะ โดยจะมีนักกายภาพมาสอนเรานวดหน้าอกแบบถูกวิธีกัน  และที่เราว่ามันเริ่ดกว่าที่อื่น ก็คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่เต้าของเราได้ดีค่ะ พี่นี่นอนสบายเลยค่ะ เก๋กู๊ดดดด5555
หลายๆคนอยากรู้ว่ากี่วันเราถึงจะนวดเองได้ 10 วันค่ะ ช่วงแรกเลยใส่สปอร์ตบราก่อนนะค่ะ 6เดือนขึ้นไปถึงจะใส่ชุดชั้นได้ กว่าจะสวยต้องใจเย็นน้า แต่ผลรับที่ได้เราบอกเลยว่าคุ้มมาก
หลังทำนะค่ะขอลงรัวๆ

เสื้อยืดธรรมดายังดูมีอะไร

เราขอพูดถึงความรู้สึกที่มาเสริมหน้าอกที่นี่นิดนึงค่ะ จากที่เมื่อก่อนเราไม่ความมั่นใจในตัวเองเลย ใส่อะไรก้รู้สึกว่าไม่เข้ากับตัวเอง พอมาถึงวันนี้เรารู้สึกว่าความคิดแบบนั้นหายไปแล้ว ทำให้เรามีแต่สิ่งดีๆเข้ามา เวลาเพื่อนนัดไปงาน สร้างสรรค์อะไรก็แล้วแต่ เราไม่เคยพลาดเลย จัดใหญ่ตลอด55555 จนเพื่อนๆว่าอ่อนให้บ้าง จะไม่มีตัวตนแล้วเด่นเกิน5555 เรารู้สึกประทับใจมากกๆ เพื่อนๆที่เคยไปทำที่อื่นมาก็บอกว่าของเราสวย นิ่มมาก55555แอบมาจับๆ

สวยมากค่ะเผ็ดดดด
ต้องนวกบ่อยไหมค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าอกชิดสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้