ดู: 611|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จากคัพ A เป็นคัพ C โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยที่เดอะซิป คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะ ขื่อทิพค่ะ ได้มีโอกาสไปอัพไซส์เสริมหน้าอก จากคัพ A เป็นคัพ C โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยที่เดอะซิป คลินิก  บอกเลยว่ารู้สึกมีความสุขอย่างบอกไม่ถูกเวลาเห็นหน้าอกใหม่ของตัวเอง วันนี้ก็เลยอยากมาบอกเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ในเว็ปดั่งโด่งได้รู้ข้อมูลกัน

ก่อนที่จะทำก็อยากที่บอกค่ะหน้าอก คัพ A เนื้อนมน้อยมากๆ อย่างที่คนเปลี่ยบกันว่าเหมือนกระดาน เวลาใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวยเลย เวลาเห็นผู้หญิงคนอื่นๆที่ใส่เสื้อผ้าแล้วมีหน้าอกตอนนั้นก็แอบอิจฉาเบาๆ  แล้วก็มุ่งหวังว่าเราจะต้องเสริมหน้าอกให้ได้ เลยหาข้อมูลคลินิกหลายๆที่เพื่อเทียบกัน จังหวะปลายเดือนที่แล้วเพื่อนได้แชร์ FB ที่เดอะซิปคลินิกว่าทำหน้าอกแล้วจะดูเป็นธรรมชาติ เราก็เลยเข้าไปเว็ปไซต์ของคลินิกเพื่อหาข้อมูลเพิ่มทันที แล้วก็ตัดสินใจเลือกทำที่นี้เลยค่ะ

คุณหมอแนะนำให้เสริมขนาด 375cc รูปแบบทรงกลมค่ะ ตอนก่อนทำคือรู้สึกตื่นเต้นมากๆ พอถึงห้องผ่าตัดใจเต็นเร็วมาก่ฮาๆๆ บอกเลยว่ากลัว แต่ความกลัวนั้นไม่นานแป๊ปเดียวเราก็เผลอนอนหลับไปตอนที่โดนฉีดยาเข้าทางสายน้ำเกลือ พอตื่นมารู้สึกเหมือนตายแล้วเกิดใหม่มาเป็นอีกคนอิอิ อันนี้เราคิดเองเลยว่า เป็นใหม่เพราะมีนมที่ใหญ่กว่าเดิม ตื่นมาก็มีผ้ารัดหน้าอกไว้แล้ว ผ่าตัดไม่นานมาก ใช้เวลาโดยรวมผ่าตัดและพักฟื้นของเรา 4 ชม. พออาการเราดีขึ้นคุณหมอก็ให้กลับบ้านได้

การดูแลตัวเองของเราก็จะปฏิบัติตามที่คลินิกบอกเลย ตอนนี้เราทำมาประมาณ 17 วันแล้ว หน้าอกเข้าที่แล้วเริ่มนิ่มขึ้น เราก็นวดหน้าอกหลังตัดไหมได้เพียง 2 วัน ที่คลินิกแนะนำให้นวดเองทุกๆ วันเพื่อไม่ให้เกิดผังพืดที่หน้าอก  ตอนนี้เปลี่ยนชุดชั้นในมาเป็นสปอร์ตบราแบบไม่มีโครงค่ะ เล่ามาตั้งนานล่ะ ขอโชว์หน้าอกเลยแล้วกันค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้