ดู: 2721|ตอบกลับ: 3

[ลักยิ้ม] "ลักยิ้ม" บอกต่อฝีมืออาจารย์แพทย์ดีๆ หมอคณิต Maxi clinic

[คัดลอกลิงก์]
Hi ค่ะ สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆดั้งโด่ง เว็บรีวิวความงาม ที่เข้ามาอานหาข้อมูล และคุ้มค่ากับการอ่านที่ซู๊ดดด

ไม่ลำไย ลีลาเยอะ เข้าเรื่องตามหัวข้อเลยค่ะ โบว์ได้ค้นหาข้อมูลจากเว็บดั้งโด่งนี้แหละค่ะ อยากทำลักยิ้มงามๆ ธรรมชาติ จากรีวิวๆหนึ่งที่ตามอ่านและรีวิวclinicแห่งนี้ก็ไม่ได้มากอะไรนะค่ะ โบว์ได้ค้นข้อมูลมากพอสมความเลยแหละ เกี่ยวกับแพทย์ที่ทำให้เรา ราคา สรุปก็ตกลงทำกับคุณหมอคณิต ชื่อคลินิก MAXi Cosmetic Surgery ย่านดอนเมือง ติดกับสนามบินดอนเมืองเลยค่ะ หาได้ไม่ยาก แค่ห้ามขับรถเลย เพราะกลับรถไกลมาก.........

ที่นี้ขึ้นชื่อเรื่องงานแก้จมูก และงานตัดปีกจมูกเก็บแผลไว้ด้านในรูป ซึ้งวันที่รอผ่าตัดก็มีเคสมาตัดไหม มาแก้บ้าง มาตรวจบ้าง คิวนี้เยอะเราเลยได้คิวช่วงเย็นๆทั้งๆที่ก็นัดแล้ว....... ณ จุดนี้เราใจ เคยปรึกษาแก้คุยนานมากกกกกก ตัดภาพกลับมาขึ้นเขียงเลยละกัน แน่นอนก่อนทำได้คุยกับคุณหมอแล้วละ กับแบบ ตำแหน่งที่อยากได้ และโบว์ก็เลือกเป็นลักยิ้มแบบจุดค่ะ พูดแล้วยังนึกภาพไม่ออก เอาเป็นว่ามาดูผลงานหลังทำเสร็จกัยเลยค่ะ

ล้างหน้า เปลี่ยนเสื้อ คุณหมอใจดีมากค่ะ เปิดเพลงคออออออ ค่อยๆมาคร์สีแล้วใก้เราดูก่อนว่าตำแหน่งนี้นะ!! ต่อไปคือลักยิ้ม
A4.JPG A3.JPG

ใช้เวลาร่วมๆก็45 นาทีค่ะ นี้แค่ 1 ข้างนะ 5555

หลังเสร็จทันทีค่ะ ยิ้มได้สุดๆแค่นี้จริงๆ แก้มจะบุ๋มไปอย่างน้อย 2-3 อาทิตนะจ๊ะ จากกนี้ความสวยรอเราอยู่
a5.jpg a6.jpg

ลักยิ้มนี้ดูแลไม่ยากเลยค่ะ แค่ไม่ยิ้มกว่างๆมากเกินไป บ้วนปากทุกครั้งหลังทานไรเสร็จ ประคบเย็นช่วง3-4 วันแรก งดพูดเยอะๆ 1-2 วัน 555

ทำรูปรวมๆไว้ค่ะ มาดูความเปลี่ยนแปลงกัน แก้มบุ๋มจะค่อยๆตื้นขึ้นแต่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ ว่าไหมจะหลุด เพราะคุณหมอท่านตัดกล้ามเนื้อด้านในแล้วเย็บอีกรอบ ให้สังเกตก้อนแข็งๆไตๆ ที่อยู่ตรงรอยบุ๋มจะใหญ่มากเท่าหัวแม่มือ จากวันแรกจะใหญ่มากและจะค่อยๆยุบลง อิตัวนั้นแหละค่ะเป็นตัวลักยิ้ม รอให้ค่อยๆยุบจนเหลือเล็กที่สุด ลักยิ้มก็จะชัดขึ้นเรื่อยๆ ไม่เชื่อต้องลองดูค่ะ อิอิ

1เดือนแล้วจ้า  ที่บอกก้อนแข็งๆ มันเล็กลงคะ ตอนนี้ยังมีเหลืออยู่ประมาณเท่านิ้วก้อยละ

รีวิวลักยิ้มเล็กๆข้อมูลโดยตรงจากคนที่ทำมาจริง คือเห็นรีวิวลักยิ้มดีๆ จากคุณหมอดีๆน้อยจัง เราขอเชียร์ที่นี้เลยยยใครอยากได้ลักยิ้มธรรมชาติ สวยๆ ที่ MAXi Cosmetic Surgery คุณหมอคณิต อีกแรง ทำแล้วดี มาบอกต่อ ส่วนราคาหลังไมค์มาเล้ยจ้าาา

โพสต์ 2017-5-19 13:12:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ว่าแต่ทำไมถึงทำข้างเดียวคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-31 10:30:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tipfanie ตอบกลับเมื่อ 2017-5-19 13:12
สวยค่ะ ว่าแต่ทำไมถึงทำข้างเดียวคะ

อ.คณิตแนะนำให้ลองทำทีละข้างก่อนค่ะ เพราะหน้าจะเปลี่ยนไปพอสมควร คือจะหวานขึ้น

ตอนนี้รู้สึกว่าข้างเดียวก็พอใจแล้วค่ะ ดูไม่หลอก
โพสต์ 2017-6-13 14:48:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำอีกข้างจะปังมากกว่านี้อีกนะเราว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้