ดู: 821|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose จมูกเจ้าหญิงที่จะเปลี่ยนผู้หญิงธรรมดาได้เพียงพริบตาให้เลอลักษณ์ช่วยสิคะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะชื่อเยียร์นะ วันนี้จะมารีวิวจมูก Princess Nose โดยคุณหมอวรรณาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่าาาา

ก่อนอื่นขอบอกเลยว่าที่คิดจะทำจมูกไม่ใช่เพราะใครที่ไหนเป็นเพราะตัวเองนี่แหละค่ะ ที่น้อยใจในส่วนประกอบบนใบหน้าที่ชื่อว่าจมูก มีทั้งทีทำไมมีแค่นี้ก็ไม่รู้ ทรงก็ไม่สวยแถมดั้งยังหายอีก เห้อออ นอยสุดๆ และอีกอย่างนะที่คิดจะทำก็เพราะเพื่อนๆนี่แหละค่ะแต่ละนางนี่จมูกโด่งๆกันทั้งนั้น แต่ไม่ใช่โด่งแต่เกิดนะคะ โด่งเพราะมีดหมอเนี่ยแหละค่ะ5555 แต่ยอมรับว่าจมูกของพวกนางทำแล้วออกมาสวย ทำให้พวกนางดูดีขึ้น บางคนนี่พอทำเสร็จได้งานทำเลยนะคะ พวกพริตตี้พีอาร์อะไรประมาณเนี่ย เชื่อเลยค่ะว่าบางทีศัลยกรรมก็เปลี่ยนชีวิตคนได้เหมือนกัน เราเลยไม่รอช้าค่ะ ขอไปจัดมั่ง เผื่อจะได้สวยปังขึ้นแล้วก็มีแมวมองบ้าง อิอิ

รูปนี้เป็นรูปก่อนที่เราจะทำอะค่ะ เป็นไงล่ะคะเพื่อนๆพอเค้าใจเราบ้างรึยัง ว่าทำไมเราถึงน้อยใจในใบหน้าของเรา ลำพังหน้าตาก็ได้สวยมากมายอะไร แถมดั้งยังมาหักอีก ไม่รู้ทำไมพ่อแม่ถึงให้เรามาน้อยขนาดนี้ น้อยใจพ่อแม่จะผิดมั้ยนะ5555(อะล้อเล่นหน่า) เพราะงี้แหละค่ะเพื่อนๆเราถึงต้องตัดสินใจงัดดั้งใหม่ค่ะ เรื่องนี้เราก็มีปรึกษาทางบ้านบ้างแล้วนะคะทางบ้านก็โอเคเราก็เก็บเงินบางส่วนของเรามาทำ ถ้าไม่พอก็ยืมที่บ้านก่อน
        ในเมื่อตัดสินใจทำแล้วถามทางบ้านแล้ว เราก็เลยเลือกสถานที่ที่จะมาทำสวยให้เราค่ะ ที่ที่เราเลือกก็คือรพ.เลอลักษณ์ที่ใครๆก็รู้จักกันดี ที่นี่เป็นสถาบันเสริมความงามที่มีชื่อเสียงมากค่ะ อีกอย่างเพื่อนๆเราที่เป็นพริตตี้พีอาร์ก็มาทำที่นี่เกือบทั้งนั้น เราเลยไว้ใจให้ที่นี่ทำสวยให้เราค่ะ พอโทรจองแล้วก็นัดวันกับทางโรงบาลเสร็จสรรพ ช่วงที่ใกล้จะถึงวันเราก็เตรียมตัวเตรียมใจเลยค่ะ ตื่นเต้นมากจนนอนไม่หลับเลย5555 เพราะนี่คือการทำศัลยกรรมครั้งแรกก็ว่าได้ แต่เพื่อความสวยแล้ว...เยียร์ทนได้ค่ะ...(ยิ้มสดใส) และแล้วก็มาถึงวันที่นัดไว้ค่ะ เพื่อนสนิทเราเป็นคนพามาค่ะ เข้ามาถึงเดินขึ้นบันไดในใจก็คิด โอ้แม่เจ้าชั้นเหมือนเจ้าหญิง รพ.เหมือนวังมากค่ะบอกเลย มองดีๆอีกทีก็เหมือนโรงแรม แต่เอาเป็นว่าสวยอะค่ะชอบๆ มาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่มาต้อนรับอย่างดีเลยค่ะมาแนะนำทรงจมูกให้เลือกทรงตามใจชอบเราได้เลย พอเสร็จแล้วก็ไปจ่ายตัง รับยา รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ และแล้ววินาทีที่อาจจะเจ็บปวดของเราก็มาถึง คุยกับคุณหมอสักแปปแล้วจากนั้นหมอก็ฉีดยานอนหลับให้แล้วตามด้วยยาชา แล้วก็ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ตื่นมาหมอก็ทำเสร็จแล้ว ไม่เจ็บแบบที่เราคิดเลยค่ะเพื่อนๆ หมอมือเบาม้ากกกก พอเสร็จแล้วก็นั่งพักแล้วกลับบ้านได้ค่ะ

อันนี้หลังทำเสร็จทันทีนะ ไม่เจ็บเลยสักนิดเดียว คุณหมอเก่งจริงๆค่ะ

อันนี้หลังจากทำหนึ่งวันค่ะ คือเห็นชัดมากว่าจมูกเยียร์โด่งกว่าเดิมแถมยังดูเข้ารูปมากด้วย ได้แค่นี้ก็พอใจมากแล้วค่ะจริงๆ เดี๋ยวเยียร์ขออัพรูปตามลำดับวันเลยละกันนะคะ เพื่อนๆได้ไม่เบื่อกัน

5 วันละค่ะ

7 วันค่ะ

15 วัน

20 วัน

28 วัน

อันนี้หลังจากทำหนึ่งวันค่ะ คือเห็นชัดมากว่าจมูกเยียร์โด่งกว่าเดิมแถมยังดูเข้ารูปมากด้วย ได้แค่นี้ก็พอใจมากแล้วค่ะจริงๆ เดี๋ยวเยียร์ขออัพรูปตามลำดับวันเลยละกันนะคะ เพื่อนๆได้ไม่เบื่อกัน

สโลปสวยมากค่ะ
ปลายจมุกพุ่งสวย
รับกับใบหน้ามากๆ
หายบวมไวจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้