ดู: 1091|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ผู้ชายทำจมูกกับหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ต้องการทรงแบบผู้ชายเลยคะ ทำกับหมอไหนดีคะ พี่ชายพอมีจมูกอยู่บ้างคะ ช่วยแนะนำคุณหมอหน่อยนะคะ ขอทราบราคาด้วยก็ดีคะ
เพื่อนเราเป็นผู้ชายไปทำที่คลินิกศัลยความงามกรุงเทพ ของคุณหมอพิชิต คือเพื่อนก็มีจมูกอยู่แล้วเหมือนกัน แต่ว่าไม่เรียบ คุณหมอพิชิตแกก็ตะไบจมูกให้ด้วย เพื่อนเราไปทำน่าจะอยู่ที่15,000(ถ้าจำไม่ผิดนะ)  ตอนแรกเราเห็นว่ามันมีจมูกอยู่แล้ว ไม่อยากให้ไปทำ แต่ปรากฏว่ามันดูดีขึ้นเฉยเลยอ่ะ เหมือนจมูกมันเป็นทรงมากขึ้น เป๊ะมากขึ้น นี่อยากพาแฟนไปทำด้วยเลยค่ะ 5555555

ทิ้งเบอร์ไว้ให้คุณ จขกท.  026122122
จมูกของผม ผลงานหมอคณิต ครับ ไม่ทราบว่าคุณ จขกท. รู้จักหรือเปล่า อยู่ตรงเจ้เล้งดอนเมืองครับ เข้าไปดูผลงานหมอได้นะครับ ผมลงมารีวิวไว้ แบบว่าผมมาไกลมากครับ...อิอิ  ชื่อ หมอคณิต วิทยาวนิชชัย นะครับ ลองหาข้อมูลดู
เราทำที่We clinic ทำออกมากแล้วเราพอใจมาก เราเลยพาแฟนไปทำที่นี้เหมือนกัน
แนะนำคลิินิคหมอต่อพงค์ รัชดาครับ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ครับ ปรึกษาฟรี หมอให้คำปรึกษาดี พูดจาสุภาพ  คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วย
ของเพื่อนไปทำที่หมอคณิต maxi ส่วนตัวเราไปทำดู๊มๆมา หมอใจดีให้คำปรึกษาตรงๆและเป็นศัลยแพทย์ด้วย
ผมเป็นผู้ชายคนหนึ่งที่ได้เสริมจมูก เพื่อเสริมโหง้วเฮ้ง ให้กับตัวเองหาข้อมูลมาหลายหมอ เข้าไปปรึกษามาก็หลายที่ แต่มาจบ ที่หมอคณิต MAXi เพราะ หมอคณิตเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางที่สามารถตรวจสอบได้ เป็นทั้งอาจารย์แพทย์ และที่สำคัญหลังจากไปปรึกษามาหลาย หมอคณิต ให้คำปรึกษาแบบตรงๆ จูนข้อมูลกันจนเข้าใจ มีเวลาให้เราถามนานมาก ไม่รีบตรวจ แต่คุยจนเราเข้าใจ ผมเลยเทใจให้หมอคณิต เลย ทรงสวย ถูกใจ หมอชื่อจิงว่่า นพ.คณิต  วิทยาวนิชชัย   หาข้อมูลกันก่อนได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้