ดู: 407|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหญ่ นมไม่เหี่ยว ชีวิตดี๊ดี!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ha-ha เมื่อ 2017-5-17 13:46

ชื่อตาลค่ะ เห็นหน้าแบบนี้ ปัจจุบันลูก 2 แล้วนะคะ เดิมทีตาลเป็นคนที่มีหน้าอกอยู่แล้ว แต่หลังจากมีลูกเนี่ย นมที่เคยตู้มๆ มันกลับหดลงมาเหลือเกือบคัพ A เครียดเลยค่ะ หน้าอกนิ่ม เหลว ไม่กระชับ คล้ายถุงกาแฟ  รับไม่ด้ายยย! ตั้งแต่มีลูกมาตาลไม่เคยได้ใส่บิกินี่อีกเลย

ก่อนท้องB+ หลังคลอดคัพC  หย่านมเหลือ first bra! 555555

ก็ได้แต่ปลอบใจตัวเองว่า เราทำเพื่อลูก และยังแอบหวังว่า..สามีจะทำใจได้ด้วย

ก็ให้นมลูกจากเต้าเกือบสองขวบเลยค่ะ เต้าล้วนๆ ไม่เสียดายนะ..แค่เสียความมั่นใจ! ตอนนี้ลูกหย่านมแล้ว ก็ถึงเวลาที่ต้องกลับมาดูแลตัวเองเสียที เลยตัดสินใจว่าต้องทำนมแล้วล่ะ เพื่อเรียกความมั่นใจของตัวเองกลับมาซักหน่อย

ตาลทำที่ APEX Medical Center เพราะเห็นน้องพริตตี้คนนึงทำออกมาแล้วสวยมาก ที่สำคัญเรามั่นใจในแบรนด์ APEX อยู่แล้ว เพราะเปิดมานานกว่า 20 ปี พอได้เห็นผลงานคุณหมอแล้วก็มั่นใจ ไม่ต้องคิดเยอะเลยค่ะ

ตาลใส่ทรงกลม 375 cc ตอนแรกก็กังวลนะ ว่ามันจะใหญ่ไปรึป่าว แต่คุณหมอบอกว่าใส่ได้ ไม่มีปัญหา เพราะว่าเนื้อนมเดิมมีอยู่พอสมควร งั้นก็จัดไปค่ะคุณหมอ!!!

วันที่ผ่าตัด ตาลตื่นเต้นมากกลัวเจ็บ เพราะมีแต่คนบอกว่าเหมือนโดนสิบล้อทับ
แต่พอเอาเข้าจริงเจ็บน้อยกว่าผ่าคลอดลูกอีก สบายๆ ทำเสร็จแล้วกลับบ้านได้เลย

อวดผลงานซักหน่อย นมใหญ่ตึงเด้งสวยมากกก แผลใต้ราวนมเล็กนิดเดียว
คิดไม่ผิดเลยที่เสริมหน้าอก สามีบอกเหมือนได้ภรรยาใหม่ >.<

เปรียบเทียบภาพ ก่อน-หลัง

ตอนนี้รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูดี เวลาเดินไปไหนถ้าผู้ชายมองหน้าอก แฟนจะหวงมาก
ความรู้สึกเหมือนกลับไปจีบกันใหม่ๆ ชีวิตดีแฮปปี้

ใครที่สนใจหรือกำลังอยากจะทำหน้าอก ตาลแนะนำที่ APEX เลยค่ะ สาขาอยู่ที่เพลินจิต
สถานที่สะอาดสวยหรู อุปกรณ์เครื่องมือก็ทันสมัย คุณหมอและพนักงานดูแลเราอย่างดี work สุดๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้