ดู: 417|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครอยากทำหน้าอกให้สวยและดูดีขึ้นเราแนะนำที่เดอะซิปเลยค่ะ ทำครั้งเดียวสวยจบเลยคt

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ>.<  จะมารีวิวหน้าอกขอเรา ที่แสนจะประทับใจ เป็นการศัลยกรรมที่รู้สึกดีที่สุดในชีวิตเราคะ  เราเป็นคนรูปร่างอวบนิดหน่อยแต่ไม่อ้วนนะค่ะ สูง162 น้ำหนัก 52  ซึ่งเมื่อก่อนเราเคยผอมมากแต่หลังจากมีลูก ทุกสิ่งที่อย่างก็เปลี่ยนไปตามสภาพคะฮ่าๆๆๆ มีคนเคยบอกเราว่าถ้ามีลูกเมื่อไหร่แล้วนมจะใหญ่ขึ้น แต่เรื่องจริงมิได้เป็นแบบนั้นเลย รู้สึกเหมือนมีคนมาขโมยนมไปอิอิ

ถึงนมจะเล็กเราก็ไม่ยอมให้เป็นแบบนี้ตลอดไป เราจะต้องกลับมาสวย เลิศให้ได้ก็เลยหาข้อมูลกับเพื่อนๆ ที่เคยไปเสริมหน้าอก แต่ละคนก็แนะนำทำที่โรงพยาบาลบ้าง แต่มีเพื่อนคนนึงแนะนำมาทำที่ เดอะซิป คลินิก ซึ่งเขาเปิดรูปให้ดูหลังจากที่ไปเสริมมา เรารู้สึกชอบหน้าอกแบบนี้ซึ่งดูเป็นธรรมชาติดี เราไม่ชอบใหญ่มาก อีกอยากสถานที่ก็ใกล้บ้านเราด้วยแถวๆ ทองหล่อ  วันนี้เอารูปก่อนทำมาโชว์ให้ได้ดูกันค่ะว่าแบนและเล็กขนาดไหน

Before

เห็นแล้วใช่มั้ยค่ะว่าเล็กมาก แล้วเราก็เลือกเสริมขนาด 400ซีซี ทรงกลม เพราะดูจะเหมาะสมกับตัวมากที่สุด เรามีภาพมาให้ดูหลังทำครบ 15วันเองค่ะ

After

เรารู้สึกประทับใจมากค่ะที่เหมือนได้กลับมาสวย อีกครั้งแล้วก็ใหญ่กว่าของจริงที่เคยมีอยู่เดิม ทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้นด้วย ทั้งการแต่งตัว ยิ่งสามีชมว่าดูดีแค่นี้ชีวิตก็แฮปปี้ที่สุดแล้วค่ะ  ขอบคุณเพื่อนเราที่แนะนำให้เรามาทำที่นี่ ใครอยากทำหน้าอกให้สวยและดูดีขึ้นเราแนะนำที่เดอะซิปเลยค่ะ ทำครั้งเดียวสวยจบเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้