ดู: 694|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมไซส์เล็ก ก็เผ็ดได้นะจ้ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้วันว่าง มาพร้อมกับรีวิวเสริมหน้าอกค่ะ เป็นศัลยกรรมครั้งแรกเลยค่ะ
เลือกทำหน้าอกก่อนเลย เพราะอยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ เหมือนคนอื่นๆบ้าง 55
ปกติจะใส่ดันทรงหรือฟองน้ำช่วยเสริมค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้าบางๆ จะเห็นฟองน้ำชัดมาก
จนเพื่อนชอบแซวตลอดๆเลยค่ะ เลยมีความคิดที่จะเสริมหน้าอกซะเลยค่ะ
เลือกเสริมที่ Absolute Beauty Clinic แบบไม่ลังเล ได้ยินชื่อเสียงมานานแล้ว
และก็เห็นรวิวผ่านตาอยู่เป็นประจำ จากเพื่อนในเฟสบุ๊คบ้าง หรือตามกลุ่มศัลยบ้าง

นัดคุยกับคุณหมอก่อนค่ะ อยากได้แบบพอดีๆตัว หวยเลยออกอยู่ที่ 285 cc Mentor
พอดูรีวิวก็ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ กำลังดีเลยค่ะ ไม่อยากได้ใหญ่เวอร์เกินตัวค่ะ กลัวลำบาก

้เสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ วันผ่าตัดคลีนิกจะนัดเราล่วงหน้า 2 ชั่วโมงเลยค่ะ
เพื่อมากรอกข้อมูล ซักประวัติ รับยาและชำระเงินค่ะ หลังจากนั้นก็เปลี่ยนชุดรอค่ะ
วันที่เราไปคนเยอะนิดนึง แอบน่าเบื่อตรงนั่งรอนานนี่แหล่ะค่ะ ไม่มีความกลัวเลยค่ะวันนั้น
ร่างกายและหัวใจพร้อมมาก 100% มีแต่อยากทำเร็วๆ รอแล้วรออีก ก็ถึงเวลาแล้วค่ะ

ขอข้ามมาหลังออกจากห้องผ่าตัดเลยนะคะ จะมีอาการมึนๆหัวบ้างค่ะ เหมือนกินเหล้าเลย
แล้วก็แน่นๆ ตึงๆที่หน้าอก พยาบาลให้นอนพักประมาณ 1 ชม.เราก็ขอกลับบ้านค่ะ
เพราะรู้สึกดีขึ้นมากแล้วค่ะ อารมณ์ตอนนั้นอยากกลับไปนอนที่บ้านมากกว่าค่ะ อยากส่งกระจก

แต่ก็ยังส่องไม่ได้หรอกค่ะ ต้องรอ 3 วันถึงจะได้แกะผ้า ระหว่างนี้ก็ปฏิบัติตามที่คุณหมอแนะนำทุกอย่าง
เลือกกินอาหาร และกินใบบัวบก วันที่ 2 ก็๋ไปเดินเล่นห้างได้แบบชิวมากเลยค่้ะ ไม่ปวดเลย
เราเห็นบางคนทำมาปวดมากๆ น่าจะอยู่ที่ร่างกายคนเราด้วยแหล่ะ แต่ของเราโอเคมากๆ

หลังเสริม 14 วันก็เริ่มดันหน้าอกเบาๆก่อนค่ะ ครบ 1 เดือนถึงจะเข้าไปนวดที่คลีนิกได้ค่ะ
เราทำตอนนี้ที่คลีนิกมีโปรโมชั่นแถมคอร์สนวด คอร์สเลเซอร์ค่ะ ก็เลยสบายหน่อย ไปนอนนวด
หลังเสริมมาเราจะต้องใส่สปอร์ตบรา หรือซัพพอร์ท ต่อเนื่อง 6 เดือนเลยค่ะ ปีกนกงดก่อน

ตอนนี้พอใจหน้าอกมากๆค่ะ ขนาดที่ได้โอเคมาก แบบนี้แหล่ะที่ต้องการค่ะ

ชิดสวยเลยค่ะ
ทำที่สาขาไหนคะ ชอบไซส์นี้มากค่ะ น่ารักจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้