ดู: 597|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยจริง ไม่ต้องพูดเยอะ!! นมก็คือนม

[คัดลอกลิงก์]

หาแล้ว หาอีก ก็หาไม่เจอค่ะกระทู้เก่า มิหนำซ้ำยังจำยูซเซอร์เก่าไม่ได้อีก

ทั้งๆที่ก็เพิ่งจะลงไปไม่กี่เดือนเอง นี่ยังไม่แก่เลย ทำไมขี้ลืมขนาดนี้นะ 55 โอ้ยยยย
พอค่ะๆ มาเข้าเรื่องกันเลย ก็ไม่มีอะไรมากอยากมาอัพเดทหน้าอกตอนนี้ค่ะ คริ..คริ
ตอนนี้ก็ผ่านไปหลายเดือนแล้วค่ะ หน้าอกนิ่ม ทรงคล้อยสวย ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
เสริม sebbin 435 cc ค่ะ ขนาดใหญ่พอดีเลยค่ะ ชอบประมาณนี้ ไม่ใหญ่จนโอเวอร์
แต่ก็ไม่เล็กจนเหมือนไม่ได้ทำ ตอนนี้ใส่ชุดไหนก็มั่นใจค่ะ เกาะอกหรือคอกว้างๆนะ
หึ่มมม... ตอนนี้ขนแต่ซื้อเสื้อผ้าใหม่จนจะล้นตู้แล้วค่ะ 555 เพื่อนๆว่าทรงโอเคไหม

รอยแผลที่ผ่าก็แทบจะมองไม่เห็นเลยค่ะ เต้านมบังมิดชิดเลย รอยแผลก็จางลงแล้วค่ะ
หมั่นทาเจลลดรอยบ่อยๆค่ะ วันล่ะ 3 ครั้งก็กำลังดีเลย มีไปเลเซอร์รอยที่คลีนิกมาบ้าง

วันนี้ก็เอารูปมาฝากเพื่อนๆด้วยค่ะ 2 รูปถ้วน!! 555 มาดูกันนะ

เราเสริมกับคุณหมอชาติชาย ที่แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกนะคะ ที่นี่เค้าค่อนข้างดังเรื่องเสริมหน้าอก
เราก็ดูรีวิวจากเพื่อนๆหลายๆคน และก็ตามเพจเฟสบุ๊คบ้างค่ะ จึงจะตัดสินใจทำ ต้องให้มั่นใจก่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้