ดู: 551|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ให้ thesib Clinic 100คะแนนเต็มค่ะ หน้าอกใหม่ใหญ่แล้วสวยงามมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maybe2424 เมื่อ 2017-5-14 20:16

สวัสดีค่ะทุกๆ คนในเว็ปดั่งโด่ง เราชื่อฝน วันนี้ถือโอกาสมาบอกเล่าประสบการณ์ของตัวเองที่ได้ไปเสริมหน้าอกที่ The sib ตอนนี้หน้าอกเข้าที่แล้ว เลยอยากมาอวดหน้าอก อันอวบเอิ่มของตัวเองสักหน่อย เผื่อจะได้เป็นขอมูลให้ทุกคนที่อยากจะเสริมได้ตัดสินใจดีๆ สำหรับการเลือกคลินิกที่จะเสริม เราเป็นลูกค้าที่นี้มาระยะหนึ่ง ฝนเป็นคนไข้คุณหมอแอนอยู่แล้วเราฉีดโบท็อกมาก่อน ตอนนั้นแอบตกใจว่าทำไมคนไข้คุณหมอเยอะจัง ตอนนั้นเราเห็นคนส่วนใหญ่มานัดปรึกษาคุณหมอเสริมหน้าอก เอาก็แอบคิดในใจว่า เอ่อ! เราก็รู้สีกอยากทำเหมือนกัน อีกไม่นานเราก็เลยโทรนัดคิวเพื่อรับคำปรึกษา ตอนนั้นจังหวะดีมากค่ะ เราว่างพอดีประจวบเหมาะกับการหยุดพักเพื่อเสริมสวย หลังจากได้พบคุณหมอก็นัดคิวทำเลยค่ะไม่รอช้า คุณหมอแนะนำให้เราเสริม ทรงกลม 400 cc.

บอกตรงๆ ตอนนั้นฝนไม่มั่นใจสักเท่าไหร่ว่าจะทำออกมาแล้วเป็นยังไง เพราะเราไม่มีหน้าอกเลย แอบกังวลว่าทำออกมาแล้วกลัวเป็นบล็อก

แต่ตอนนั้นบอกเลยว่า ฝนให้คะแนน100เต็มค่ะ หลังทำมาครบ 2 เดือน หน้าอกใหม่ใหญ่แล้วสวยงามมาก เหมือนธรรมชาติสุดๆ ค่ะ ตอนนี้น้องนมเป๊ะและปังเลย ใส่ชุดอะไรก็ไม่ต้องยัดฟองน้ำเลยค่ะ

รูปก่อนที่จะทำค่ะ

รูปหลังทำค่ะ อกใหญ่อะไรๆก็ดีจริงมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้