ดู: 7040|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครรู้จักหรือเคยทำศัลยกรรมกับคุณหมอ ศิริพงษ์ ลักขณาวงษ์ บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ที่โรงพยาบาลเวชธานีค่ะ ชื่อ นพ.ศิริพงษ์ ลักขณาวงษ์ ค่ะ
มีพี่ที่ทำงานเค้ามีเพื่อนที่เคยทำอยู่ตรงแผนกศัลยกรรมค่ะ แนะนำว่าให้ทำกับคุณหมอ ศิริพงษ์ คุณหมอเก่งมาก
อยู่โรงบาลเวชธานีเหมือนคุณหมอนพรัตน์เลยอ่ะค่ะ
แต่ทำไมไม่เห็นมีคนที่ไปทำกับคุณหมอมารีวิวบ้างเลย
อยากเห็นผลงานคุณหมอน่ะค่ะ มีใครทำกับคุณหมอบ้าง ช่วยรีวิวให้ดูได้ไหมคะ
อยากทำจมูกและทำตาค่ะ

ปล.เห็นชื่อคุณหมอที่โรงพยาบาลปิยะเวทด้วยค่ะ
ทำกับคุณหมอศิริพงษ์ มาเหมื อนกันค่ะ เพิ่งทำไปเมื่อวันศุกร์ ที่ 22 เมษายน 2554 เอง ตอนนี้ 4 วัน ยังบวมอยู่ แต่รู้สึกว่าคุณหมอทำดีมากค่ะ ไม่ค่อยช้ำ รูปทรงก็เหมาะกับหน้าอยู่ค่ะ
ขอดูรีวิวได้ไม๊เอ่ย?
หมอคนนี้น่าสนใจเหมือนกันจ้ะ  เห็นมีรายชื่อแพทย์ ศัลยกรรมแห่งประเทศไทยด้วย ประจําอยู่โรงบาลเวชธานี เสริชเจอใน ยูทูป เห็นให้ข้อมูล ตัดไขมันหน้าท้องด้วย ยิ่งสนใจ ว่าจะทําคาง
เราทำคางกับคุณหมอมาแล้วค่ะ  เพื่อนๆทักว่าสวยขึ้นหน้าเรียว แต่เราเอารูปจากไอโฟนลงคอมไม่เป็นอะ ใครทำได้แนะนำหน่อยค่ะ อยากให้เพื่อนๆดูรูปมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้