ดู: 607|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ส่องกระจกเห็นดั้งแล้วมันขัดตา พอเลอลักษณ์เข้ามาดั้งก็ปัง เปี๊ยงๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี๊ยยยย....ค่า เราชื่ออ้อยใจนะเว่ยแกรรร  วันนี้เราอยากจะมาเม้ามอย ฝอยให้เพื่อนๆ เว็บดั้งโด่งฟังกันค่ะ แต่จะเป็นเรื่องอะไรปูเสื่อรอเลยจ้า แหนะๆ บอกก่อนเลยไม่ได้มาโฆษณาหรือมาขายของนาจา จะเขียนรีวิวทำจมูกครั้งแรกที่สุดแสนจะปังให้ฟังกันนน ผ่าม ผาม ผ้ามมม55555. เรื่องนี้มันมีที่มานะค่ะเพื่อนๆ ไม่ใช่โดนตัวอะไรมา หรืออะไรดลใจให้มาทำ แอ๊แฮร่

นี่ๆๆ งาย อ้อยใจไงง จำไม่ได้หรอ 55555. พอเพื่อนๆเห็นภาพสมัยเอ๊าะๆเราแล้วว คงจะบับสังสัย เอ๊ะ ห้ะ พอๆ555ว่าเห้ยยย นังบ้า แกไปทำไม มัน ทำไม ทำไมมมมม มันไม่ได้ดูแหมบอะไรเลยยย แต่เดี๋ยวก่อนอย่าพึ่งหัวร้อน5555 มีรูปให้ดูแบบที่พีคกว่าน้านนน ไปๆๆๆ

ละนี่ก็คือภาพจริง เสียงจริงโนสแตนอิน โนฟิลเตอร์ ใดๆทั้งสิ้น 555555. เหตุผลที่เราตัดสินใจทำก็คือ เราอะเป็นคนไม่มีความมั่นใจในสิ่งที่อยู่บนใบหน้าของเราเอง   เข้าใจฟิวปะแบบส่องกระจกทุกวันที่เห็นอย่างแรกก้คือหน้า แล้วเราก็แอบจิตเล็กๆ แบบชอบหาจุดบกพร่องที่ใบหน้า สิ่งที่ไม่ชอบ  มันจะขัดๆตา นึกในใจว่าแบบถ้าฉันมีนั้นอีกนิด นี่อีกหน่อยก็คงดี ที่พูดมาทั้งหมดก็คือจมูกของเราเองค่ะ
        เมื่อเราพบสาเหตุละก็ต้องหาวิธีแก้ เราเลยเลือกที่จะเสริมจมูกสะเลยย เจ็บแต่จบค่ะ555555.เราเลยเปิดคอมทำงาน เอ้ยย5555หาข้อมูลสิค่ะ ก็จะหาตามพวกรีวิว เว็บบอร์ด พันทิพ อะไรแบบนี้ที่มีคนเข้ามาเขียนหรือพูดถึงกันเยอะๆ ฟังจากเสียงส่วนมากแล้วก็ไปเสิตหาข้อมูลเพิ่มอีก โทไปสอบถามบ้าง แต่แล้วก็มาจบที่ รพ.เลอลักษณ์นี่แหละค่ะ อ่า คงรู้จักกันบ้างใช่มั้ยย รพ.นี้ถือว่ามีชื่อเสียงในวงการศัลยกรรมเลยก็ว่าได้ คนพูดถึงมาก รีวิวเยอะ และที่สำคัญคนมาทำเยอะ5555555.

เมื่อเราตัดสินใจเรียบร้อยแน่วแน่ละ  ก็บึ่งเข้ามาสอบถามผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.เลย ทำตามขั้นตอน  เราสนใจทำทรง Idol noes ค่ะเลยให้เค้าแนะนำก่อนจะไปพบคุณหมออีกที  ความพิเศษของมันก็คือ โด่ง สวย เป็นธรรมชาติดูมีมิติ และยังทำให้หน้าของเราดูมีมิติมากขึ้น และไม่ดูเว่อจนเป็นสันแท่งๆเหมือนที่อื่น
        เราเลือกทำกับคุณหมอศุภฤกษ์ค่ะ หาข้อมูลคุณหมอมาทั้ง รพ.555555 แต่เราชอบผลงานของหมอสุด แล้วแต่ความชอบเนอะ ก็โอเคตกลง ทำประวัติ จ่ายเงิน-รับยา แล้วรอมาพบคุณหมอนัดวันผ่าตัดค่ะ
        พอถึงวันที่เข้ามาพบคุณหมอเราก็พูดเรื่องเสริมจมูก ว่าแบบอยากได้โด่งๆ สวย ดูมีมิติเป็นธรรมชาติแบบไม่เป็นแท่งแต่ก็ไม่ได้ดูเหมือนไม่ได้ทำอะไรมาเลย555555.ให้มันดูมีอะไรกว่าก่อนหน้านี่อะคะ จากที่เข้าใจตรงกันแล้วคุณหมอก็บอกเราว่า ผมเต็มที่และตั้งใจกับทุกๆเคส ไม่ต้องกลัว หรือกังวล  วางใจได้ครับ  ละจะทำวันนี้เลยมั้ยย เราก็บับบบ อิ๊วววส์55555ได้ค่ะ หนูพร้อมตั้งแต่เกิดแล้ว555555. ก็ไปเปลี่ยนชุด ทำความสะอาดหน้าแล้วรอที่หน้าห้องได้เลยยยจ้า........

แอ่แฮร่รรรร  เพิ่งทำเสร็จเมื่อกี้นี้เลยยยย555555.ค่า อาจมีความบวมนิดๆแต่มันเป็นเรื่องปกติของการทำศัลยกรรมค่ะ อย่าไปกังวล ให้คิดสะว่าขนาดมดกัดมันยังเป็นตุ่มๆเลย5555555.มันก็เหมือนกันแหละค่ะ

วันที่ 1 ค่า หน้าตรง ด้านหน้า เสยหน้า เสยข้าง เอาให้หมด555555.

วันที่ 3 แล้วน้า อยากหายไวๆเข้าที่เร็วๆ ก็ต้องทานยาลดบวม  ประคบเย็น  งดพวกอาหารแสลงอาหารทะเลไรงี้  ละที่สำคัญนอนหมอนสูงๆเลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวกนะค่ะ อิอิ

วันที่ 8 แล้วจ้า เป็นยังไงกันบ้าง ส่วนตัวเราว่ามันโอเคแล้ว ทำได้ถูกใจเรามากกก โด่งสวยมีมิติมากขึ้นไม่ดูธรรมดาเกินไป แต่ดูมีอะไรมากขึ้น555555. ถ้ารู้ว่ามันจะดีขนาดนี้ทำแต่เกิดแล้วค่า เอ้ยย ไม่ใช่

รูปนี้ล่าสุดแล้วน้าเพื่อนๆ มาอัพเดตให้ความเปลี่ยนแปลงกันชัดๆเลยยย ประมาณ2 อาทิตย์กว่าๆ ได้ค่า แต่โดยรวมเราชอบมากๆ ทำได้สวยมาก แล้วมันก็เข้ากับหน้าเราอะค่ะ  ฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ5555555. หลังจากที่ทำมา ตอนนี้ก็ทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้น  กล้าแต่งตัว แต่งหน้า เสนอความคิดเห็นกับอื่นๆมากขึ้น เมื่อเกิดความมั่นใจแล้วอะไรมันก็ดีนะค่ะจริงๆ  แล้วที่พีคกว่สานั้น ก็เพื่อนๆที่ทำงานก็ชมกันว่าสวยขึ้น จะตามไปที่เดียวกับเรา5555555.ดีจริงบอกต่อเลยยย

ราคาเทา่รัยค่ะ
น่าเปลี่ยนมากๆ
สวยขึ้นมากค่าาาา
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้