ดู: 665|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์ทำนมจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Immyway เมื่อ 2017-5-6 13:41

สวัสดีจ้าาา ชื่ออิมคะ สาวประเภทสอง ทำหน้าอกมา 390cc วันนี้อิมจะมาแชร์ประสบการณ์ทำนมของอิม หลังทำนม รู้สึกดีที่มีนมแล้ว ใส่เสื้อผ้าสวยขึ้น ดูดีมีครบ  คุณหมอก็พูดจาดีมากค่ะ อย่างแรก ก็มานอนให้น้ำเกลือ  สักพักคุณหมอก็ให้ยาเบลอ ก่อนทำการบล็อคหลังเพื่อไม่ให้เจ็บ ระหว่างทำ รู้สึกตัวนะคะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บเลย รู้สึกเบลอๆนิดๆ พอทำเสร็จรอพักฟื้น พี่ๆ ดูแลดีมากค่ะ รอจนเราไหว ก็มาส่งเราขึ้นแท็กซี่ เรียกแท็กซี่ให้ บริการยกให้เป็นที่1ในใจเลยค่ะ อ้อ! ลืมบอกอิมทำนมมาที่คลินิคอาร์ทโบเต้นะคะ เลือกคุณหมอเค ใครสนใจหรือกำลังมองหาที่ทำก็ลองศึกษาที่นี่ดูนะคะ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกดีๆคะ

มาดูรูปก่อนทำนมของอิมกันจ้า

แล้วนี่หลังทำนมจ้า ผิดกันเลยอิอิ ปลื้มมมม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้