ดู: 1403|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครพอจะถ่ายรูปซิลิโคนที่ใช้มาให้ชมได้หรือเปล่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้มีใครกำลังจะไปขึ้นเขียงเอ้ย เสริมจมูกกับคุณหมอเฉลิมบ้างครับ รบกวนขอคุณหมอถ่ายรูปซิลิโคนที่ใช้เสริมทั้งสามแบบมาให้ชมได้หรือเปล่าครับ คุณหมอจะอนุญาติหรือเปล่าครับ ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ในห้องข้อมูลศัลย์ เราจำได้ว่ามีถ่ายแบบ 15000 อยู่หรืองัยเนี่ยค่ะ ได้เข้าไปดูมามั่งยังคะ
ในห้องข้อมูลศัลย์ เราจำได้ว่ามีถ่ายแบบ 15000 อยู่หรืองัยเนี่ยค่ะ ได้เข้าไปดูมามั่งยังคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-27 23:00

มีคับ มีรูปให้ดูรู้สึกว่าเป็นแบบมีขาอ่ะคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 23:14:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นแล้วครับคุณปลา จริงอยากเห็น 18000 ครับ เพราะคิดว่าน่าจะเลือกแบบนี้เลยอยากจะเห็นซะโหน่ยยย
รูปทรงมันก้อไม่ต่างกันหรอกค่ะ จิงๆ ซิลลี่มันจะเปนแท่ง เหมือนก้อนยางลบอ่ะค่ะ
แล้วคุณหมอก้อจะค่อยๆแต่งๆๆ ไปเรื่อยๆ จนได้รูปร่างที่ต้องการ
เพราะงั้นซิลลี่ใครซิลลี่มันค่ะ ม่ายเหมือนกันนะ

คืออยากรู้ความนิ่มหรือยืดหยุ่น วันปรึกษา หรือวันทำ ขอคุณหมอท่านจับก่อนก้อได้ ว่าเอาแบบไหนไว้ในตะหมูกเราดี

ปล. ตอนทำ ไปคนเดวอ่ะค่ะ เลยเอ๋อๆ นึกไม่ทันว่าน่าขอถ่ายรูปซิลลี่เปนที่ระทึกก่อนยัดเข้าไป - -*
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 02:50:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ขอโทษครับที่มาขอบคุณช้ามัวแต่อ่านข่าว นาธาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้