ดู: 348|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เลือกเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย เพราะชอบฝีมือ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rainit เมื่อ 2017-4-28 17:00

เรามารีวิวหน้าอกตัวเองค่ะ เพื่อเพื่อนๆคนไหนที่กำลังหาคลีนิกเสริมหน้าอกอยู่ค่ะ

เลือกเสริมที่ Absolute Beauty Clinic กับคุณหมอชาติชายค่ะ เพราะมั่นใจในฝีมือและความปลอดภัย
เราเชื่อว่าคุณหมอมีประสบการณ์ด้านนี้มามากมาย เเพราะเราดูได้จากรีวิว ซึ่งรีวิวคุณหมอเยอะมากๆๆ
และอีกอย่างคุณหมอก็เป็นศัลยแพทย์โดยตรงเลยค่ะ ตรวจเช็คได้ที่ สมาคมศัลยแพทย์ตกแต่งเลยค่ะ
ดูจากรีวิวเพื่อนๆแล้วคุณหมอทำออกมาได้สวยมากเลยค่ะ แผลเล็กและเนียน ราคาก็ไม่แพงจนเกินไป
ถ้าฝีมือและผลงานดีขนาดนี้ เป็นเราเท่าไรเราก็ยอมจ่าย ทำทั้งทีก็ทำดีๆ สวยๆไปเลยค่ะ ไม่ต้องแก้ซ้ำ

เสริมหน้าอกไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ คุณหมอผ่าตัดโดยการดมยาสลบ มีวิสัญญีแพทย์ดูแลตลอดเวลา
เราตื่นมาก็มีหน้าอกแล้วค่ะ ไม่มีอาการหลอน เบลอๆ หรือนั่งรถไฟเหาะเลยนะคะ หรืออาจะแล้วแต่คน
แต่ตอนตื่นมาแอบมีอารเหมือนคนเมานะ เดินเซๆ ห้องหมุนติ้วๆ 5555 แต่พักซัพแปบนึงก็ดีขึ้นเยอะค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 3 วัน

หลังเสริมหน้าอก 7 วัน

หลังเสริมหน้าอก 1 เดือน

เราเลือกเสริมซิลิโคน Sebbin ขนาด 335 cc ค่ะ ในรูปอาจจะมองดูใหญ่ อาจเป็นเพราะเราพอมีเนื้อหน้าอกบ้าง
เสริมเหนือกล้ามเนื้อค่ะ เลยยุบบวมและเป็นทรงค่อนข้างเร็ว ตอนนี้แฮปปี้มากเลยค่ะกับหน้าอกใหม่ ชอบมากๆๆ
ไม่ต้องใช้ดันทรงหรือฟองน้ำอีกแล้วค่ะ จะใส่ชุดไหนก็ได้จัดมาเลยค่ะ อิอิ สัดส่วน สรีระ ก็ดูสวย สมส่วนขึ้นมาก

ปล. เราจองคิวคุณหมอผ่านสาขาแหลมทองระยองค่ะ
เพราะเราสะดวกเข้ารับบริการหลังการเสริมที่นี่เช่น ตัดไหม นวดหน้าอก

ก็ฝากกระทู้ของเราไว้เป็นตัวเลือกดีๆ ไว้ตัดสินใจสำหรับเพื่อนๆที่กำลังมีแพลนจะเสริมหน้าอกนะคะ สู้ๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้