ดู: 1820|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] งานแก้จมูก By คุณหมอเบียร์ DRK ปังมาก ทรงสวย ปลายพุ่ง คะแนนเต็มร้อย

[คัดลอกลิงก์]

งานแก้จมูก By คุณหมอเบียร์ DRK ปังมาก ทรงสวย ปลายพุ่ง คะแนนเต็มร้อย

พลอยทรายเองค่ะ MISS GRAND RISING STAR 2016 มีมง มีสายสะพายพร้อม ไม่

ได้มาเล่นๆนะคะ 5555

ก่อนทำ 5.jpg

แชร์ประสบการณ์แก้จมูกกับคุณหมอเบียร์ DRK Beauty Clinic ให้ดูกันค่ะ  ต้องบอก

ก่อนเลยว่าพลอยเป็นขาประจำของคลินิกนี้อยู่แล้ว ไปดูแลผิวหน้า ผิวตัวเป็นประจำเลยค่ะ

พวกเลเซอร์ โบท็อกซ์งี้ เพราะของเค้าดีจริงค่ะ

ทำไททันยกกระชับหน้ากับคุณหมอปุ้ยค่ะ

เติมวิตามินผิวกับ Snow white Vit C แดดแรงแบบนี้ เพื่อนๆมาให้ตัวนี้ ผิวจะมี

ออร่ามากค่ะ

ตัวนี้ Thermal Honey ดีเว่อ หน้าเป๊ะแบบไม่ต้องผ่าตัดเลยค่ะ

วกมาเข้าเรื่องกันต่อเลยค่ะ พลอยเคยเสริมจมูกมาก่อนค่ะ แต่ขอไม่บอกละกันเนอะว่า

ที่ไหน ละทีนี้รู้สึกว่ามันไม่ค่อยโอเคอ่า จมูกเป็นสันและเป็นแท่งมากๆๆๆๆๆ ทำให้หน้าดูแข็งๆ

ไงไม่รู้ ยิ่งเวลาถ่ายรูปยิ่งรู้สึกได้ว่าหน้าดูไม่หวานเลย ที่สำคัญปลายจมูกยังงุ้มลงไม่พุ่งเลย

ก่อนทำ ปลายไม่พุง.jpg

ก่อนทำ 6.jpg

ก่อนทำ 2.jpg

ก็เลยตัดสินใจแก้จมูกกับ DRK ที่เลือกแก้จมูกที่นี่เพราะว่าดูรีวิวหลายตัวมากละรู้สึก

ว่าชอบ คุณหมอเบียร์ทำออกมาสวย

จากนั้นก็เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอเบียร์ค่ะ คุณหมอคือดีมากจริงๆค่ะ ร่าเริง พูดคะพูดขา

ไม่มีดุเลยค่ะ แถมยังพูดตรงๆ ต้องแก้อะไรยังไง ของพลอยก็จะใช้ซิลิโคนเกรดอเมริกาชนิดเหลา

ดีที่สุดได้เลือกทรงตามใจชอบ เลือกความโด่งได้ แล้วก็เนื้อเยื่อเทียม รองปลายจมูกด้วย ไม่ต้อง

กังวลว่าจะทะลุเลย พุ่งได้ดั่งใจค่ะ

ก่อนทำ 3.jpg

จากนั้นวันนี้ที่รอคอยก็มาถึง ถามว่าพร้อมมั้ย พร้อมมากค่ะ บอกตัวเองว่าต้องสวยนะนางงง

5555 ก่อนจะผ่าตัดก็เตรียมตัวเหมือนศัลยกรรมทั่วไปเลยค่ะ งดวิตามิน ดื่มน้ำเยอะๆ พักผ่อนให้

เพียงพอ พอถึงเวลาก็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ โอ้โห !!! สะอาดมาก ดูแบบคุณภาพเท่า

โรงพยาบาลเลยค่ะ แถมยังผ่อนคลายมากเพราะคุณหมอ พี่ๆพยาบาล เป็นกันเองมากคุยเล่น

ตลอด แถมเปิดเพลงให้ฟังด้วยค่ะ ลดความกดดันลงไปเยอะมากค่ะ

ถามว่าตอนผ่าตัดเจ็บมั้ย ไม่เลยค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชานิดๆ อาจ

จะเป็นเพราะพลอยเป็นคนกลัวเข็มด้วยแหละ 5555555 ใช้เวลาชั่วโมงกว่าค่ะ ก็ได้ดั้งใหม่แระ

พลอยทรายรวิสรา300360_๑๗๐๔๒๖_0069 NN.jpg

จากนั้นก็มาพักฟื้นดูอาการสักครึ่งชั่วโมงค่ะ ของพลอยเรียบร้อยดีไม่มีปัญหา ก็กลับ

บ้านได้ เย้ๆๆๆๆ

สดๆร้อนๆวันแรกหลังกลับมาบ้านเลยค่ะ คุณหมอก็เน้นให้ประคบเย็นเยอะๆ

เพื่อลดอาการช้ำ อาการบวมค่ะ

วันที่ 2 ค่ะ เอาจริงๆนะ ไม่ค่อยปวด ไม่บวมเลยค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ เอาพลาสเตอร์ออกแล้ว เซอร์ไพร์สมาก ไม่เขียวเลยค่ะ ดีใจจุง

วันที่ 4 ค่ะ มุมข้างอย่างเป๊ะอ่า เห็นเค้าโครงทรงตามที่รีเควสเลย ดีงามมาก

วันที่ 5 แล้วค่ะ ดูธรรมชาติมาก ไม่เหมือนเพิ่งทำมาเลย ใครอยากสวย ลอง

อ่านพ็อกเก็ตบุ๊คของ คุณหมอกลวัชร์ ดูสิคะ พลอยอ่านแล้ว วางไม่ลงเลยค่ะ

วันที่ 6 ออกงานสวยใสพร้อม พลอยปลื้มปริ่มมากกกกก

ครบหนึ่งสัปดาห์แล้ว อยากบอกคุณหมอเบียร์ว่า คุณหมอขาเก่งจัง ทำออกมา

สวยมว๊ากกกก

ขอบคุณคุณหมอเบียร์ที่ช่วยปั้นซิลิโคนได้สวยและเข้ากับหน้าขนาดนี้ สวย ครบ

จบที่เดียวพลอยทำที่นี่เลย drkbeautyclinic  ใครสนใจหรือมองหาคลินิกทำศัลยกรรมอยู่

พลอยแนะนำdrkเลย คลินิกสะอาด ได้มาตรฐาน ปลอดภัย คอยไลน์มาถามตลอดเลยค่ะ

ว่าจมูกเป็นไงบ้าง 10 10 10 ไปเลยจ้า ♥️♥️♥️

หลังทำ 1.jpg

หลังทำ 2.jpg

หลังทำ 6 วัน 3.jpg

หลังทำ 3.jpg

โพสต์ 2017-4-28 16:42:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ ปลายออกมาพุ่งจิงๆ คุณหมอเบียร์ เก่งจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้