ดู: 404|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เราเลือกที่จะทำที่เดอะซิป เพราะมั่นใจในความปลอดภัยและดูเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวหน้าอกตัวเองค่ะ เผื่อใครที่กำลังจะมองหาที่เสริมหน้าอกจะได้เป็นแนวทาง #ทำหน้าอกแล้วสวยสุดๆ #ไม่บอกไม่ได้ #ทำหน้าอกสวยที่เดอะซิปคลินิก

สวัสดีค่ะ เราชื่อโบว์นะค่ะ ผ่านการศัลยกรรมมาแล้วจุดค่ะ แต่หน้าอกเราเลือกที่จะทำที่นี่ เพราะมั่นใจในความปลอดภัยและเชื่อมือคุณหมอคนเก่ง เป็นคุณหมอผู้หญิงชื่อคุณหมอดารินทร์ เป็นแพทย์เฉพาะทางเลย เราชอบตรงที่เห็นรีวิวจากเพื่อนคนอื่นๆ ทำออกมาแล้วสวย แผลเล็กด้วยค่ะ ราคาก็ไมแพงเกินไป เทียบกับสิ่งที่เราจะได้แล้ว เราว่าคุ่มค่าที่สุด พูดเลยทำหน้าอกไม่น่ากลัวอย่างที่คิด เพียงเราแค่นอนหลับ(โดยเราไม่ต้องคิดอะไรเลยค่ะ เพียงแค่คิดอย่างเดียวว่าตื่นมาเมื่อไหร่เราก็มีนมทันที)

เราคิดว่าเพื่อนๆ ที่หาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกคงจะเบื่อกับนมเล็กของตัวเอง เบื่อไม่อยากจะใส่ชุดชั้นในฟองน้ำใช่มั้ยเอย เราก็เป็นหนึ่งคนที่เบื่อแบบนั้นเลย แต่ตอนนี้เราชอบนมอันใหม่ของเราสุดๆ ได้คัพ C ชีวิตก็แฮปปี้แล้วล่ะค่ะ ใครอยากทำแนะนำเลยนะค่ะ อย่าไปรอเวลาให้ช้านาน อยากทำนมทำเลย จะได้สวยกันทุกคน

นี่ค่ะหน้าอกโบว์ก่อนที่จะเสริมหน้าอก
รูปหลังเสริมหน้าอก 12 วัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้