ดู: 964|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] สวย!!ปัง!!ที่ Thailand No care บินไกลถึง Korea <by DRK Clinic>

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย menaparty เมื่อ 2017-4-27 15:12

กราบสวัสดีงามๆก่อนเลยค่ะ ชื่อน้อง มีนา ค่ะ ทำอาชีพอะไรนั้นเหรอ?
ไม่ต้องพูดถึง สวยไปวันๆพอค่ะ ก็มีถ่ายแบบ รับงานเปิดตัวบ้าง รีวิวนู้นนี้นั้น ตามประสา
สวยปังขนาดนี้ จะให้ไปทำงานอะไรคะเอาจริง ทุนเดิมนี้ว่า นี้ก็ไม่ได้เลวร้าย อะไร
แต่อาจไม่สวยปัง แต่ก็ได้อยู่นะ 5555+ แต่ที่ประสบเหตุบ่อยๆเลย
คือว่ามีนา ทำเสริมจมูกมาแล้วถึง 3 ครั้งจ้า  เป็นไงกันละหน้าช้ำกันไปเลย
และไม่เคยประสบความสำเร็จเลยสักครั้ง ครั้งล่าสุดที่ทำมาก็ดูโด่งไป
จนทำให้รูจมูกไม่เท่ากันอีก คือมันก็ขาดความมั่นใจไปเลย เพื่อนๆพอนึกภาพตามออกไหมคะ?
อาจจะเพราะทุนเดิมเราก็ค่อนข้างมีจมูก ไปเสริมไปแก้มากี่ครั้งเนี้ย ก็เลย โด่ง สูง เป็นแท่ง
โป๊ะ โป๊ะ โป๊ะ มากเลยค่ะ เพลียใจ!!! และยังมีคนทักอีกว่าหน้าเหมือนสาว 2 แอบนอยด์สุดๆ
หรือต้องดีใจ? เพราะเดี่ยวนี้ สาว2 คือสวยกราบเท้ามากเลยค่ะ
และด้วยความที่มีนา ทำงานต้องเข้ากล้องบ่อยๆบวกกับเป็นคนผอมๆ
จนมีครั้งล่าสุดไปถ่ายงาน พี่ตากล้องที่สนิทกันทักเลยว่าหน้าเราดูแปลกๆ ไปนะ
หน้าดูตอบๆเหมือนคนพักผ่อนน้อย ไม่ได้นอน เหนื่อยจะรีทัช เรานี้นื่งเลยค่ะ พอได้ยินก็รู้สึกไม่มั่นใจเลย

เลยกลับมานั่งคิด นอนคิด ฉันจะโมหน้าใหม่ เอาให้ปัง เอาให้เป๊ะ
ที่คิดไว้คือ 1.แก้จมูกก่อนเลยค่ะ อยากได้แบบที่เค้าฮิตกันค่ะ ทรงบาร์บี้ แบบ S Curve
หวานๆละมุนๆ ส่วนอย่างต่อมาคือ แก้หน้าตอบ ทำหน้าให้เด็กลง มีแก้มมีหน้าผากนู้นๆหน้าอิ่มเต็มๆ
แบบนักร้องเกาหลี  ก็คือ เฮ้ย!! อยากหน้าแบบสาว Korea ก็บินไปทำที่ Korea ดิง่ายๆ
ทำให้มีนาตั้งใจอย่างสูงค่ะ ฉันจะไปเกาหลี ไปโมหน้า แล้วเดี่ยวนี้คนก็นิยม
บินไปทำเกาหลีกันเยอะ กลับมาก็สวยปังกันทั้งนั้น แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น มีนาไม่อารมณ์ชั่ววูบค่ะ
เพราะที่ผ่านมาตลอด 3 ครั้งของการผ่านมีดหมอ เพื่อนบอกว่าดีก็ไป เห็นรีวิวว่าสวยก็ไป
คิดง่ายไปหน่อย เลยศึกษาหาข้อมูลใหม่ค่ะ เอาแน่นๆไปเลย
พอดูไป ดูมา และไปสอบถามเพื่อนที่เคยผ่านมีดหมอ Korea ก็ไม่เท่าไรนะคะ
ไม่ใช่ว่าจะสวยทุกราย ไม่ได้ว่าจะเป๊ะทุกคน  เคสผิดพลาดก็มี เวลามีปัญหาก็แก้ไขยาก
เกิดพลาดติดเชื้อ อักเสบขึ้นมาละ จะทำยังไงเนี้ยดูวุ่นวายไปหมด ราคาก็ใช่ว่าจะเบา
แอบโหดเหมือนกัน แต่โหดแล้วสวย มีนาสู้ตายค่ะ คิดไปคิดมา ศึกษาใหม่
เปิดใจให้กว้างและนั่งหาข้อมูล ก็เลือกได้หลายที่ ไทยบ้าง
เกาหลีบ้าง เลือกไปเลือกมา และเข้าไปสอบถามข้อมูลมา
มาจบที่ DRK Beauty Clinic ค่ะ เพราะอะไรเหรอค่ะ อันดับแรก คือแอดไลน์ค่ะ
ทักไปสอบถามเบื้องต้น คือ ตอบไวมาก ไวซะใจ ถามปุ๊ปตามปั๊ป ให้ข้อมูลดีค่ะ ตรงๆ ไม่โกหก
ไม่หลอกขาย ไม่เชียร์จนเกินไป ดูโอเคเนอะ และพอมาศึกษาประวัติดู
เปิดมาเกือบ 20 ปี เอาจริงๆนะ ถ้าคลีนิกไม่เจ๋งจริงคงเจ๊งไปแล้ว
คุณหมอก็จบเฉพาะทางประสบการณ์เยอะ แก้ไขเคสยากๆ เคสพิการมาเยอะ
เคสอย่างเราคงจิบๆแน่ๆ รู้สึกปัญหาตัวเองเป็นเรื่องเล็กไปเลยจ้า
และอันสุดท้าย คือ มีโปรโมชั่นพอดี โอ้โห!!! ถูกละดีอย่างนี้ ข้อมูลก็ปึกจะลังเลอะไร
เลยลองเข้าไปปรึกษาดู ตอนนั้นแอดมินที่คลีนิกแนะนำให้ทำกับหมอเบียร์ค่ะ
พอได้คุยกับหมอ เออ คือมั่นใจ หมอน่ารัก แนะนำดี ตรงไปตรงมาชัดเจน
ถ้าใครสายhardcore ไม่โลกสวย เพราะนี้คือความจริง ต้องที่นี้เลยค่ะ
DRK Beauty Clinic หมอพูดแบบตรงๆ จุกๆ เลยค่ะ ว่าควรทำอะไรแก้ไขอันไหน
หน้ามีปัญหายังไง ทำก็ทำ ไม่ทำก็ไม่ทำ  โอ๊ยคือเลิฟเลย นี้แหละค่ะ
ที่ตามหา เพราะไปที่อื่นมา จะทำ 1 เชียร์ไป 2 เชียร์ไป3 ไป4 ไป5
จะให้ จ่ายเงินอย่างเดียวบ้างแหละ จะบีบคอขายไปไหนคะเนี้ย

**** มีต่อนะคะ ****

เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-27 15:45:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย menaparty เมื่อ 2017-4-27 15:48

สรุปเลย พิมมาเยอะ เมื่อยนิ้วค่ะ....บอกหมอไปว่า อยากแก้จมูก
อยากได้ หวานๆ S Curve และเติมไขมันทั่วใบหน้าให้อิ่มๆ
หมอเลยแนะนำมาว่า อันดับแรก แก้จมูกเนี้ย ต้องเอาออก และถ้าอยากหวานต้อง
ตอกฐานกระดูก เพราะกระดูกเดิมสูง และใหญ่ และต้องทำจมูกดูไม่เป็นแท่ง
ดูธรรมชาติ สวยๆ หวาน ซอฟๆ ไม่ปลอม  และเนื้อปลายจมูกบางมาก
เพราะทำมา 3 รอบแล้ว ครั้งนี้ต้องใส่เนิ้อเยื้อเทียม และหมอจะพยายามแก้รูจมูกที่มันแตกต่างกัน
เพราะตรงนี้  เรากังวลมากๆๆๆ แต่ยังไงแล้วการแก้ไขนั้น อาจจะไม่ได้ออกมารูจมูกเท่ากันแบบ 100%
แต่หมอก็รับปากว่าจะดีขึ้นแน่นอน ส่วนต้องมา คือการเติมไขมันหรือ Fat grafting
คุณหมอแนะนำว่าให้เราเติมส่วนแก้มส้ม ใต้ตา ขมับ หน้าผาก ร่องแก้ม
ก็คือ ทั้งหน้าถูกไหมคะ 5555+ เติมไขมัน หรือ Fat grafting  คืออะไร??  
เพื่อนๆหลายคนสงสัย  มันคือการดูดไขมันตัวเอง จากบริเวณต้นขาด้านในออกมา
และคุณหมอจะนำไขมันที่ดูดได้ไปใส่หลอดและไปปั่นแยกที่เครื่องปั่นแยก
โดยใช้เวลาปั่นไขมัน 3,000 รอบต่อนาที นาน 3 นาที เพื่อแยกเซลส์ไขมันดี
หรือตัวไขมันสเต็มส์เซลส์ แล้วนำออกมาฉีดในบริเวณที่เราต้องการ
การทำด้วยวิธีนี้จะทำให้ไขมัน อยู่ติดและอยู่กับเราไปตลอด
คุณหมอเบียร์ อธิบายว่าการเติมไขมันนั้น ตัวไขมันคือสิ่งมีชีวิตต้องให้เลือดมาเลี้ยง
ถึงจะอยู่รอดและอยู่ตลอด ซึ่งถ้าสมมุติว่าหมอเติมไป 100%
ไขมันอาจมีตายไปบ้างสัก 30-50% เพราะตัวไขมันต้องการเลือดไปเลี้ยง
ซึ่งเลือดมันอาจไปเลี้ยงบางเซลส์ไม่ทัน ก็จะทำให้ตายได้
เพราะฉนั้นหมอเบียร์จะฉีดโอเวอร์กว่าความเป็นจริงหน่อย พอยุบจะได้ดูพอดี
แต่ถ้าฉีดเยอะไปแน่นไป จากที่จะรอด 50% ก็อาจตายหมด100% เลยค่ะ
เพราะตัวไขมันจะไปแย่งอาหารกัน แต่ข้อเสียก็มีนะค่ะ  
เนืองจากเราไม่สามารถควบคุมได้ว่าไขมันตรงไหนจะรอด ตรงไหนจะตาย
มันอาจทำให้ผลลัพธ์สุดท้ายออกมาและไม่เท่ากันได้ อันนี้คนไข้ตรงมีความเข้าใจ
และไม่มาโวยวายทีหลังนะครับ  ไอ้เราก็ “ได้ค่ะ รับทราบ” ก็อยากสวยอ่าเนอะ
ความเสี่ยงแค่นี้ชิวๆ คำถามเกิดขึ้นอีกค่ะ แล้วถ้าไม่เท่ากันละทำไง?
หมอตอบง่ายๆเลยค่ะ ก็มาเติมซ้ำรอบ2 อีกประมาณสัก 2-3 เดือน
หรือไม่พอใจอยากให้อิ่มให้โหนกกว่านี้ ก็มาเติมรอบ2ได้ เ
ราก็โอเคสบายใจ ค่ะ แต่มีนา ขอเตือนเพื่อนๆก่อน นะคะว่า
เราต้องเลือกหมอที่เชี่ยวชาญและชำนาญจริงๆ เดี่ยวหน้าออกมา เบียวๆบูดๆ ไม่รู้นะคะ

นี้คือสภาพวันไปทำค่ะ พี่พนักงาน บอกว่าห้ามแต่งหน้า ทำผม
ทาเล็บมือเล็บเท้ามานะคะ แล้วก็ให้ งดข้าวงดน้ำก่อนผ่าตัด 6 ชม.
เพราะว่าเราเลือกใช้วิสัญญีแพทย์ วางยานอนหลับให้เรา จะได้ไม่เจ็บ
ตื่นมาสวยเลย แต่ให้ตายสิ!!! คือหิวเข้าใจกันบ้างไหม T T แล้วไม่แต่งหน้า
เดินออกจากบ้านหมาจะไม่เห่าใช่ไหมเนี้ย  สภาพก็เป็นแบบเนี้ยค่ะหมดเวลาอายและ
เพราะความจริงคือความจริง 55555+

ก่อนทำ 2.jpg

เพื่อนๆจะสังเกตุได้เลยนะคะ จมูกของมีนา โด่ง สูง พุ่ง และตรงทื่อ
ทำให้หน้าเราดุและแข็งๆ และรูจมูก2ข้างของมีนานั้นแตกต่างกันอย่างเห็นได้ชัด
เหมือนคนพิการ ยังไงไม่รู้ T T  และหน้าแห้ง ตอบ ไม่สดชื่น ไม่มีชีวิตชีวา
หน้าผากแบนเรียบ ขมับยุบตัว แก้มตอบ ใครๆก็อยากแก้มตอบ
แต่มีนาไม่อยากแก้มตอบเลยสักนิด พยายามกินและ มันก็ไม่ขึ้นหน้า
ลงขา ลงเอวหมด ไอ้ไขมัน บ้า บ้า บ้า!!!!

เอาล่ะค่ะ ได้เวลาแล้วที่จะต้องทำสวยเพิ่ม ไม่รอช้าผ่าตัดเลยละกันนะคะ
ตื่นเต้นมากๆ ค่ะ กับการผ่าตัดครั้งนี้ เข้ามาถึงคลินิกคนเยอะมากๆ  
แต่ขอแอบบ่นเลยค่ะ ว่ารอคิวค่อนข้างนานเลย แต่ก็เข้าใจแหละค่ะ
หมอเก่งทำดี ราคาน่ารัก ใครๆก็มาใช้บริการ คนเลยค่อนข้างเยอะ
อาจทำให้ล่าช้าไปบ้าง แต่เราก็เป็นคนไข้ที่ดีค่ะ ไม่วีน ไม่เหวี่ยง
ยิ้มน่ารัก รอได้ ไม่เป็นไร เลท 10-20 นาทีเอง ชิวๆ  วีนไปเค้าหมั่นไส้
ทำหน้าพังเราจะทำไง แหะๆๆๆ  คิดไปเยอะมาก ต่างๆนาๆ  
พอมาถึงคิวเราแล้วก็เตรียมตัวเลยค่ะ เปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อย ตื่นเต้นสุดๆ ไปเลย

เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-27 16:03:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แท่น แท๊น แท๋น ออกมาจากห้องผ่าตัดละค่า ขอถ่ายรูปเก็บไว้ซะเลย
คือชิวไปอีกกกกกกกมะ ไม่เจ็บ ไม่ปวด หลับสบายตื่นมาหมอกำลังเย็บแผลและให้ดูทรงจมูก
คือ เห้ย มันใช่ เลิฟเลย นี้และที่ฉันต้องการ หลบทางไปค่ะ มีนาหน้าเกาหลีมาล้าวววววววว
ขนลุกเวอร์  เทียบให้ดูเลยค่ะ จมูกเก่า VS จมูกใหม่ บาร์บี้เวอร์ หวานฉ่ำจิต ฉ่ำใจ
  Love you DR.Beer&DRK Beauty clinic

กลับมาพักที่บ้าน อัพเดตรูปหลังทำ 1 วันนะคะ หน้าบวมและก็มีฟกช้ำแต่ทำใจไว้
และเพราะเท่าที่ดูรีวิวมามากมาย จะเขียวบวม เวอร์ เพราะมันไปทุบไปตอกกระดูก
คิดภาพเอาค่ะ ฆ้อนกับซิ่ว ตอกเข้ามาที่หน้า แค่คิดก็เสียวแล้วค่ะ
แต่ปลื้มมากหน้าที่ฉีดไขมันมาดูอิ่มมาก 5555 ชอบ  ผลโดยรวมประทับใจ
ส่วนตัวว่าบวมไม่มาก เพราะเคยเห็นคนบวมมากกว่านี้เยอะ แค่นี้จิ๊บๆ ค่ะ
มีนาสายชิว ประคบน้ำแข็งวนไปค่ะ

หลังทำ 1 วัน.jpg

อัพเดตวันที่ 2 กันค่ะ

หลังทำ 2 วัน.jpg

เป็นไงละค่ะ บอกแล้วอย่าไปซี ประคบน้ำแข็งวนไป ย้ำนะค่ะ น้ำแข็ง
No!! cool gel pack  เห็นชัดๆเลยว่ายุบบวมเร็วมาก รอยช้ำก็จางลงไปเยอะ
ปลื้มปริ่ม อรรถรสเวอร์ (อย่าท้อ ประคบน้ำแข็งวนไป แล้วความสวยจะมาเอง ประคบไปให้ไข้ขึ้นเลยคร๊า)

อัพเดตวันที่ 3

หลังทำ 3 วัน.jpg

แกะพลาสเตอร์จมูกออกแล้ว เห็นแล้วปริ่มมากกก ขนลุกมาก
สาว Korea มาเองแท้ๆ  ขนาดยังบวมอยู่นะ  
ต้องรอดูยุบบวมอีกที แต่ก็ช้ำน้อยลง บวมน้อยลง แต่เหมือนเบี้ยวๆ
แต่พี่พนักงานบอกใจเย็นๆ นะจ้ารอมันยุบบวมก่อนนะค่ะ ประมาณสัก 3 เดือน
และถึงรู้ค่ะว่ามันเอียงไหม เพราะตอกฐานกระดูกไปด้วยมันเลยบวมมากหน่อย
และการยุบบวมมันอาจไม่เท่ากัน ค่ะ  ไอ้เราก็สบายใจ ไทยแลนด์ รอไป รอไป และรอไป

อัพเดตวันที่ 4

หลังทำ 4 วัน.jpg

จมูกยุบบวมลงไปเยอะมากค่ะ ทรงจมูกเริ่มมาแล้ว ความสวยเริ่มคืบคลานมาแล้วค่ะ
รอบช้ำที่มีก็หายไป เห้ยนี้  4 วันเองนะ เข้าที่ไวเวอร์ บางคนเป็นเดือนๆ
ยังบวมอยู่เลย ที่นี้ การันตีค่ะ ทำดี หมอมือเบา บวมน้อย สมคำล่ำลือ
ที่ชาวเน็ตและเซเลปวงใน เค้ากล่าวกัน ใครที่ต้องการอัพหน้าเร่งหน้า
ต้อง DRK Beauty Clinic ค่ะยุบไวดั่งเสกมนต์ โอม!!เพี้ยง

อัพเดตวันที่ 5

หลังทำ 5 วัน.jpg

อัพเดตวันที่ 6

หลังทำ 6 วัน.jpg

ถ่ายมุมข้างสวยๆ อัพเดตความงามเบาๆ ลงเฟสบุค ถ้าเพื่อนๆไม่ถือสาอะไร
ก็มากดติดตามกันได้นะคะ แต่ที่สำหรับอย่าลืม กด Like & กด Love ให้น้องมีนาคนนี้ด้วย
นะคะ จุ๊บๆ  ไร้คนรักแต่รักคน  Like นาจา  

เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-27 16:09:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดตวันที่ 7

หลังทำ 7 วัน.jpg

หลังทำ 7.1 วัน.jpg

วันนี้เข้ามาฟอลโล่อัพจมูกและฉีดไขมันหน้าครบ 7 วัน ที่ทำกับหมอเบียร์
@DRK Beauty Clinic เพื่อนๆสังเกตุดูนะคะ  นอกจากที่ทรงจมูก S Curve
แล้วหน้าอวบอิ่มและหน้าผากโหนกนู้น แต่สิ่งที่มีนาประทับใจเวอร์ๆเลยเนี้ยค่ะ
เพื่อนๆ ดูที่รูจมูกของ มีนา นะคะคือมันใกล้เคียงกันมากขึ้น อาจไม่เท่ากันเป๊ะ 100%
แต่ได้เท่านี้ก็ดีมากแล้วค่ะ เพื่อเป็นการขอบคุณ DRK Beauty Clinic
มีนาจะถ่ายรูปคู่กับป้ายและลงโปรโมทในเฟสบุคส่วนตัวให้
พร้อมทั้งสัญญาไปว่าถ้าหน้าเข้าที่ดีเมื่อไร จะมาเขียนรีวิว
แบบละเอียดยิบๆ เพื่อบอกเล่าประสบการณ์ อันแสนสุดประทับใจนี้ให้เพื่อนๆคนอื่นได้รู้ว่า  
เห้ย!! Thailand เค้ามีของดีแอบซ่อนอยู่

หลังทำ 30 วัน.jpg

ตัดภาพมาที่หลังทำ 1 เดือนเลยนะคะ เพื่อความไม่น่าเบื่อ และ อรรถรสในการติดตามชม
อัพเดตทุกวันคงบ้าตายแน่ๆและเพื่อนๆคงเบื่อจะอ่าน เอาเป็นว่า 1 เดือน
หน้าหวานฉ่ำ ดูเด็กลง ดูใสๆ แบ๊วๆ หน้าไม่โทรมแล้วจ้า ทั้งจมูกและโครงหน้าเข้ากันอย่างลงตัว  
ปริ่มมากและดีใจที่สุดก็คือรูจมูกเราจากเดิมที่เคยไม่เท่ากันตอนนี้กลับมาใกล้เคียงกัน
แทบจะเหมือนเดิมแล้ว เห็นได้ชัดๆ จากรูปที่เงยหน้าเลยค่ะ ทรงจมูกสโลปโด่งสวยมีมิติขึ้น
ไม่ดูแข็งทื่อ นี้มันหมอเทวดาชัดๆ ที่ปั้นให้มีนาเกิดใหม่ ส่วนตัว 1 เดือน คือชอบมากแหละ
แต่หมอบอกจะปังกว่านี้ขอเวลาอีก 3-4 เดือน  เห้ยๆๆๆๆจะสวยกว่านี้อีกเหรอ สวยกว่านี้ก็นางฟ้าแหละป่ะ 555555+ มั่นหน้า มั่นโหนก มั่นกระโหลก มั่นสิบ ค่ะ แล้วไงใครแคร์ มีนาหน้าเกาหลี มาแล้ว

ภาพนี้ครบ 2เดือนค่ะ หลังแก้จมูก และฉีดไขมันหน้า

หลังทำ 60 วัน.jpg

หลังจากอัพหน้าใหม่แล้ว จะกลัวอะไร ละค่ะ หมอบอกยังไม่เข้าที่ มีนาไม่สน
ก็มันสวยแล้วอ่า รับงานถ่ายแบบทำมาหากินหน่อยค่ะ ผู้หญิงเราจะสวยแต่รูปจูบไม่หอมไม่ได้นะคะ
ต้องสวย ฉลาด และรวย  เพราะฉนั้นทำงานวนไปค่ะ ถ่ายแบบวนไปค่ะ
กล้องมา แฟสชมา มีนาพร้อมล้าวววววว  เลยเอารูปมาฝากให้ดูนะคะ 2 เดือน

หลังทำ 90 วัน.jpg

3 เดือนแล้ว จมูกเริ่มเข้าที่ดีแล้ว และหน้าที่ฉีดไขมันมาก็ดูยุบลงไปบ้าง
เพราะคุณหมอบอกไว้แล้วว่าหลังจากฉีดไขมัน  เซลล์ไขมันจะสลายไปบ้าง
จาก 100% ตอนนี้เซลล์ไขมันอยู่กับเราสัก 40-50% ได้ค่ะและใบหน้าก็เท่ากันดี
ยุบบวมเท่ากันดีไม่ต้องเติมรอบ2ก็ได้ หมอเบียร์นี้เทพจริงๆ  
แต่ไขมันที่ติดแล้วก็จะอยูกับเราไปตลอดชีวิตเลยจ้า ถือว่าที่ลงทุนไปนั้นคุ้มสุดๆ
เลิฟมากค่ะ DRK Beauty Clinic  ปล.ไขมัน ขึ้นลงได้ตามน้ำหนักตัว และการออกกำลังกาย
ถ้าเพื่อนๆคนไหนสายเบิร์น ไขมันก็สลายได้ นาจา เพราะเวลาเราออกกำลังกายเนี้ย
ไขมันมันลงทุกส่วนของร่างกาย นะคะ เพราะฉนั้น หน้าเราที่ฉีดไป ก็มีสิทธิ์สลายไปด้วยได้จ้า

และมาดูที่ปัจจุบันกันค่า  ไหนๆเราจะสาย Korea แล้ว
เราก็ต้องเอาให้สุดทางไปเลยค่ะเปลี่ยนลุคเปลี่ยนสีผม

หลังทำ 150 วัน.jpg

อัพเดตต่อไปที่ 3 เดือนค่ะ ไปชมกันเลย!!!!!!

เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-27 16:15:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ Happy เวอร์ๆเลย  คือหน้ามีนาเปลี่ยนไปจริงๆ หน้าเราเปลี่ยน
ใครๆ ก็ทักว่าสวยขึ้นมากไปทำอะไรมาบ้าง ไปยกเซทใหม่หรือแอบไปโมหน้าใหม่ที่เกาหลีหรือเปล่า
ตอบเลยว่า “ไม่ค่ะ” ทำแค่จมูกกับฉีดไขมัน Fat grafting
และไม่ต้องบินไปให้ไกลเสียเงินเยอะสิ่งถึงเกาหลีค่ะ หมอไทยนี่แหละค่ะ ก็ทำให้เราสวยปังได้
  ประหยัดเงินไปได้เยอะ เราต้องสวยแบบฉลาดค่ะ ฉลาดเลือกหมอ
และเลือกศึกษาคลินิกให้ดี  สติค่ะสติ55555  I have สติ  ^^

After หลังแก้จมูกเทคนิคตอกกระดูกฐานจมูก + ใส่เนื้อเยื่อเทียม+ฉีดไขมันทั่วหน้า

อันยองงงงงงงงงงนะคะซิสสสส เดี๋ยวจะหาว่าเราเวอร์ อะเอารูปมาเทียบกัน Shot ต่อ Shot ให้ดูไปเลยค่ะ ว่าเปลี่ยนขนาดไหน ฝีมือหมอไทย หมอเบียร์แห่ง DRK Beauty Clinic เหมือนโขลกหน้ามาจากเกาหลี(หรืออาจจะดีกว่าเกาหลีด้วยซ้ำไป)  ปังแค่ไหนถามใจดูว์วววววววววววว ของดีไม่ต้องพูดเยอะค่ะซิส!!!!

After หลังแก้จมูกเทคนิคตอกกระดูกฐานจมูก + ใส่เนื้อเยื่อเทียม+ฉีดไขมันทั่วหน้า

โพสต์ 2017-4-27 17:07:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ กะลังหาที่แก้จมูกอยู่พอดี ละเอียดมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้