ดู: 1461|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนทีครับ อยากทำจมูก cแต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Modji007 เมื่อ 2017-4-23 17:41

ตามที่พูดไว่้ในหัวกระทู้เลยครับ ตอนแรกก็ไม่เคยคิดจะทำเหมือนกันแต่หลายๆอย่างทำให้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองครับ

ใครพอแนะนำอะไรได้บ้างขอบคุณคับ

1. ) ทักใน Line :  auizaa2499
หรือ In-Box ทักมาทางข้อความ
หรือ  โทร 0866861768
อันดับแรกตอนที่ผมทำคือเลือกหมอที่เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง แล้วดูงบต่อ หาข้อมูลการดูแลหลังการผ่าตัด...ของผมลงตัวที่หมอคณิต maxi รับประกันตราบที่ใส่ซิลิโคนครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh7971598 เมื่อ 2017-5-25 11:59

ถ้ายังไม่รู้ว่าจะทำกับหมอไหน คุณอาจดูรีวิวในเน็ตก่อนเยอะๆค่ะ หรือถ้าให้ชัวร์ ดูรายชื่อแพทย์ศัลยกรรมเฉพาะทางชัวร์ที่สุด อย่างเราเลือกนายแพทย์พิชิต ศิริวรรณ เพราะท่านเป็นหัวหน้าศัลยแพทย์ตกแต่งโรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท และมีคลินิกของตัวเอง 2 สาขา อยู่ที่สำโรง และพระราม9(อสมท) เราว่าค่อนข้างไว้วางใจได้เลยล่ะค่ะ

ที่สำคัญถึงท่านจะเป็นหัวหน้าศัลยแพทย์ของโรงบาลดังแล้ว แต่ราคาทำศัลยกรรมที่คลินิกคือถูกมากนะคะ ปกติหมอดังๆ ทำจมูกกันทีเกือบครึ่งแสน เพราะค่าตัวแพง แต่หมอพิชิตทำราคาถือว่ายุติธรรมเลยค่ะ
เราไปส่งน้องชายทำที่ WE clinic กับหมอดา ทรงสวยมาก
ตอนนี้เราจองคิวได้สิ้นเดือนนี้ เดวให้น้องเป็นคนไปส่งเราบ้าง
ผมแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ แถวรัชดา ลองเข้าไปปรึกษาคุณดูก่อนได้ครับ ก่อนตัดสินใจทำ คุณหมอคำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ ปรึกษาสอบถามฟรีครับ
chachadaa ตอบกลับเมื่อ 2017-6-13 12:30
เราไปส่งน้องชายทำที่ WE clinic กับหมอดา ทรงสวยมาก
ตอนนี้ ...

ที่เดียวกันเลยได้คิวสิ้นเดือนนี้ค่ะ
คลินิกที่เราทำมาชื่ออัคราคลินิกเลยค่ะ ทำครั้งเดียวไม่มีแก้ คุณหมออกแบบให้ออกมาทรงสวย แผลหายเร็ว
คุณหมอเป็นกันเองมากค่ะ
เคยทำจมูกแบบร้อยไหมค่ะ กับหมอกวาง Waleerat ค่ะ เพราะตอนนั้นอยากดั้งโด่ง แต่มีเนื้อจมูกน้อย กลัวเสริมไปแล้วจมูกทะลุ หมอเลยแนะนำให้ร้อยไหมแทนค่ะ ไม่ต้องผ่าตัด
หมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ ทำทรงสวยดูธรรมชาติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้