ดู: 416|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ไปอัพไซต์หน้าอกมาที่ The sib ดีงามมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปอัพไซต์หน้าอกมา... ดีงามมากค่ะ ตอนแรกก็กังวลใจมากเลย กลัวทำแล้วหน้าอกไม่เท่ากันและกลัวไม่สวย แต่พอทำออกมาแล้วดีมากๆ จากปกติเราเป็นคนหน้าอกห่างแล้วก็ฐานหน้าอกสูงต่ำไม่เท่ากันเลย... หน้าอกก่อนทำหน้าเกรียดมากค่ะ
ตามรูปเลยจ้า
แต่หลังทำ สวยมาก ต้องขอบคุณ... คุณหมอดารินทร์ ที่ The sib มากเลยค่ะที่ดูแลคนไข้เป็นอย่างดีมากๆ เรามาตามนัดที่คุณหมอระบุไว้ คุณหมอจะคอยดูแผลและถามตลอดว่าหลังทำแล้วเป็นอย่างไรบ้าง หากมีอะไรก็ให้บอกหมอ หรือบอกคนที่ดูแลเรา คือดีงามมาก
หน้าอกใหม่ตามรูปเลยจ้า
เราเสริมแบบทรงกลม ขนาด 400ซีซี ทำแบบใหญ่กำลังพอดีค่ะ อยากให้เพื่อนที่สนใจอยากทำหน้าอก เราขอแนะนำที่นี้เลยค่ะ จะได้สวยทีเดียวจบเลย เพราะจะได้เจ็บตัวกับการผ่าตัดไปครั้งเดียวแล้วสวยเลย ที่สำคัญการเสริมต่อครั้งราคาก็หลายบาทอยู่ อย่าไปเสี่ยงกับสถานที่อื่นๆ กับราคาถูกๆเลยค่ะ ลองศึกษาข้อมูลที่ The sib ก่อน เหมือนกับเราก่อนที่จะเลือกมาทำที่นี่ เราก็ดูข้อมูลจากในWebsiteเพิ่มเติมและในเพจของคลินิกด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้