ดู: 336|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] แอปปี้มากๆ หลังจากได้ไปเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้หน้าอกสวย แฮปปี้มากๆเลยค่ะ จะใส่ชุดอะไรก็สวย ทรวดทรงดี อิอิ
เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน เข้ามาดูกันเยอะๆนะคะ ไว้เป็นทางเลือกของสาวๆที่กำลังตัดสินใจ

เราเลือกเสริมที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกค่ะ ตอนนี้ก็เสริมได้ประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะ ขนาด 375 ซีซี
ซิลิโคนเมนเตอร์ ทรงกลม ผิวทรายค่ะ เลือกขนาดที่ชอบพอดีตัว ไม่อยากได้ใหญ่มากกลัวหนัก อิอิ
การเสริมหน้าอกถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่เหมือนกันค่ะก่อนทำคุณหมอจะให้เราไปตรวจสุขภาพก่อน
เราจะตรวจที่ไหนก็ได้ค่ะ ทางคลีนิกจะมีใบรายการตรวจมาให้ แต่!!ต้องตรวจก่อนวันผ่าตัด 1` นะคะ
การจองคิวของที่นี่ก็ไม่ยากค่ะ คือเราจะต้องโอนมัดจำเข้าบัญชีคลีนิกจากนั้นเลือกวันทำที่เราสะดวก
ทางคลีนิกก็จะเช็คให้ว่าวันที่เราเลือกนั้น ยังพอมีคิวว่างเหลือไหม เพราะคิวคุณหมอค่อนข้างแน่นค่ะ

หลังเสริมหน้าอก เราก็พยายามปฏิบัติตัวตามที่คุณหมอแนะนำทุกๆอย่างเลยค่ะ กลัวดูแลตัวเองไม่ดี
แล้วจะทไให้แผลหรือทรงหน้าอกไม่สวย ตอนนี้ก็คิดว่าหน้าอกยังมีบวมๆอยู่บ้างเล็กน้อย ช่วงเนินอก
แต่ก็ไม่ได้กังวลอะไร เพราะคิดว่าเป็นอาการปกติ แต่ตอนนี้ก็ชอบแล้วค่ะ ทรงสวยถูกใจสุดๆ แฮปปี้ๆ
ขนาดก็กำลังพอดีเลย ไม่มีอาการเจ็บหรือปวดอะไรแล้วค่ะ ตอนนี้ก็เข้าไปพบหมอตามนัดเหมือนเดิม

หลังเสริม 5 Day

หลังเสริม 7 Day

หลังเสริม 14 Day

หลังเสริม 20 Day

หลังเสริม 1 Month

ทางคลีนิกแถมคอร์สนวดมาให้ด้วยค่ะ ตอนนี้วันว่างๆ ก็จะเข้าไปนอนนวดที่คลีนิก สบายมากๆ
ใครสนใจการเสริมหน้าอกสวยๆ และบริการที่ดี แนะนำที่นี่เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้