ดู: 1499|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natato เมื่อ 2017-4-19 14:26

สวัสดีค่ะ ชื่อนาต้าน่ะค่ะ
วันนี้นาต้ามาเล่าประสบการณ์ เสริมอกสวย 3 สัปดาห์ มาฝากค่ะ
นาต้าก็เหมือน สาวๆหลายๆ คนใฝ่ฝันที่อยากจะมีขนาดหน้าอกสวยๆค่ะ
ก่อนทำหน้าอก ก็ศึกษาค่ะเพิ่มน่ะ คำถามในใจเยอะมาก กลัวด้วย555
เสริมหน้าอก ทำที่ไหนดี?? มีซิลิโคนแบบไหนบ้าง?? ผ่าตัดรักแร้ หรือใต้ราวนมดี??
แผลจะสวยไหม?? หมอไหนดี?? หมอจบอะไรมา ศัลยโดยตรงรึเปล่า?? ตอนทำดมยา หรือไม่ดมยา??
จะทำทั้งที ต้องปลอดภัย ราคาถูกเกินไปจนน่ากลัว
หน้าอกเดิม(ก่อนเสริม) ของนาต้าอยู่ประมาณ A32 ค่ะ พอมีหน้าอกอยู่บ้างค่ะ ไม่ถึงกับแบนเลย 555
แต่อยากเสริมเพิ่มความมั่นใจ ใส่ชุดสวยๆ ไม่ต้องมาคอยดัน
เคยเห็นหน้าอกของเพื่อน นางงามคนนึงค่ะ เค้าทำที่ณรวี คลินิก สวยเลยตามรอย อิอิ

ปรึกษาหน้าอกกับคุณหมอ วัดไซส์ เจาะเลือด เรียบร้อยค่ะ รอผลเลือด ถ้าผลเลือดผ่าน (สุขภาพดี พร้อมผ่า)
ก็นัดคิวคุณหมอผ่าตัดและหมอดมยาค่ะ
สรุปได้นาต้าเลือก Sebbin ของฝรั่งเศส 330 ซีซีค่ะ นิ่มมาก แบบผิวทรายทรงกลม ดีคือไม่ต้องนวด ผ่าใต้ราวนมค่ะ

ซิลิโคนใส่ใต้กล้ามเนื้อ คุณหมอบอกจะดีว่าใส่บนเนื้อนมค่ะ ใส่แล้วไม่เห็นขอบซิลิโคน

ก่อนทำเตรียมตัว ไม่อยากเลยเพราะน่ะ เพียงแค่หยุดอาหารเสริม วิตามิน ซึ่งไม่ได้ทานอยู่แล้ว ^_^

นาต้า ผ่าตัดกับคุณหมอรนชัยค่ะ (หมอศัลยแพทย์ตกแต่ง)เพิ่มความอุ่นใจ และชอบที่นี้อีกอย่างคือ มีหมอดมยา

(วิสัญญีแพทย์) คือใช้ 2 หมอในการผ่าตัด อย่างที่นาต้าบอกจะผ่าทั้งที่ ก็ต้องสวย ปลอดภัย อะเนอะ

ปัจจุบัน 3 สัปดาห์ ชอบมาก ตอนแรกนึกว่าจะเป็นก้อนๆ แต่ไม่เลยตอนนี้ออกมาสวย ใส่เสื้อผ้าสวยขึ้น นมนิ่ม

ไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ ตึงๆแต่ตรงใต้ราวมนมนิดหน่อย รอยแผลก็เย็บเก็บใต้รวมนม คือดีอ่ะ

เสริมหน้าอกที่ไหนดี? มาที่ณรวี ซิใช่เลย ชอบค่ะ

หลังทำครบ 3 สัปดาห์ค่ะ

หลังทำครบ 3 สัปดาห์ค่ะ

สัปดาหฺที่ 2 ค่ะ

สัปดาหฺที่ 2 ค่ะ

หลังตัดไหมฟรี ครบ 7 วัน

หลังตัดไหมฟรี ครบ 7 วัน

หลังทำ 2 วันค่ะ

หลังทำ 2 วันค่ะ

ผ่าเสร็จแล้วค่า 555 เพิ่งตื่นเลย

ผ่าเสร็จแล้วค่า 555 เพิ่งตื่นเลย

ก่อนเสริมค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ ใช้ดันเอา อิอิ

ก่อนเสริมค่ะ ใช้ดันเอา อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้