ดู: 525|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่ค่ะ เหมือนกลับมากเป็นสาวอีกครั้ง ขอแนะนำThe sib clinic

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกก่อนทำ
หน้าอกหลังไปทำมา
เห็นรูปแล้วใช่มั้ยค่ะ เราเป็นคุณแม่ มีลูกชาย1คน ตอนนี้ขวบกว่าแล้ว ลูกดูดนมตลอดเกือบ1ปี หน้าอกเราจะนิ่มๆ เหลวๆ ไม่กระชับไม่แน่นไม่อวบอิ่ม เหมือนเดิม แต่ตอนนั้นคิดว่าการให้น้ำนมลูกเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุด ก็เลยไม่ได้นึกถึงความสวยงามของร่างกาย คิดว่าจะสวยเมื่อไหร่ก็สวยได้

หลังให้นมลูกแล้วแล้วก็เริ่มหันมาดูแลตัวเองมากขึ้น ทั้งเลือกรปร่างหน้าตา ก็แอบไปเสริมสวยตลอดเลย และสิ่งที่ต้องทำหลังคลอดลูกและคิดมาโดยตลอดคือไปเสริมหน้าอก และแล้วเราก็เดินตามความคิด และพอเสริมหน้าอกมาแล้ว ก็ดีงามมากค่ะ ไปทำหน้าอกมาที่ The sib clinic ลืมบอก ทำกับคุณหมอเจ้าของคลินิกเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะน่ากลัวมาก แต่จริงๆ แล้วก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด เราว่าคลอดลูกยังจะเจ็บกว่าทำหน้าอกเลย

ตอนนี้พอมีหน้าอกแล้ว ชีวิตเหมือนกลับมาเป็นสาวๆ อีกครั้งเลยจริงๆค่ะ  แล้วก็มีคนรอบข้างถามตลอดว่า เดียวนี้ดูดีรูปร่างดีเป็นพิเศษไปทำอะไรมา เราก็บอกว่าแค่ดูแลรูปร่างแล้วก็ไปทำหน้าอกมาก มีแต่คนสนใจแล้วอยากจะทำมากเลย ก็เลยอยากมาแชร์ให้เป็นประโยชน์ต่อทุกๆคนนะค่ะ  อันนี้ต้องขอบคุณ คุณหมอหมอมากๆ เก่งจริงเราพูดเลยค่ะ

คนที่สนใจอยากทำหน้าอกเหมือนเรา จากประสบการณ์ครั้งนี้เราขอแนะนำที่ The sib clinic เลยค่ะ
โพสต์ 2017-4-19 05:08:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้