ดู: 762|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนสิค่ะรอไร!จมูกใหม่ที่เลอลักษณ์เจ๋งกว่าเยอะโด่งสวยปลายพุ่งต้องชม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะก่อนอื่นเลยต้องขอระบายความรู้สึกก่อนหน้านี้ก่อนเลยค่ะว่าเราพบเจอกับการศัลยกรรมที่สร้างความผิดหวังในชีวิตเราเลยค่ะ เราเป็นคนที่ไม่มีความโด่งหรือฐานจมูกที่โด่งเลยค่ะ เราคิดว่าเราจะเปลี่ยนแปลงใบหน้าเราให้มีความโดดเด่นสวยเหมือนคนอื่นบ้างเห็นเค้าไปทำกันเยอะเลยไม่ได้ศึกษาอะไรเยอะค่ะ เราเลยไปเสริมจมูกมาค่ะกับคลินิกแห่งหนึ่งค่ะ เพื่อนๆปรากฎว่าผลที่ออกมามันไม่โอเครเลยค่ะ โห้!  เราก้อุตส่าเสียเงินไปเยอะมากๆค่ะ ได้ทรงจมูกที่ไม่โอเครเลยค่ะ เรามานั่งคิดเลยค่ะว่าบางครั้งเราอาจจะไม่มีดวงทางด้านการศัลยกรรมก้เป็นได้

เราว่าถ้าเราจะแก้ก้คงต้องเลือกสถานที่ทีมีคาวมปลอดภัย มีมาตรฐานมีแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญเฉพาะทาง เราเลยมานั่งดูจากรีวิวและเพจค่ะ ว่าที่ไหนที่มีการศัลยกรรมละออกมาสวยปังตรงใจเรามากที่สุด เราได้เป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราว่าการที่เราได้ทำในโรงพยาบาลที่มีคุณภาพ ทรงจมูกเราเค้าคงแก้ปัญหานี้ได้ดีค่ะ เพราะเราเคยพลาดจากการทำที่คลินิกมาก่อน  เอาล่ะค่ะ !  ถึงเวลาที่เราจะมาเริ่มต้นการศัลยกรรมเพิ่มความโดดเด่นให้กับใบหน้าอีกครั้งละค่ะ อิอิ

ตอนเราเข้ามาปรึกษากับทรงจมูกโรงพยาบาลเลอลักษณ์เราได้ทรง Idol Nose ค่ะ ทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ เราชอบนะค่ะ ทรงนี้เพราะจากการดูรีวิวแล้วมันเพิ่มความโด่งให้จมูกเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ เราเตรียมใจมาจากบ้านละครั้งนี้ของเราเป็นการแก้ไขจาการทำที่อื่นมา เราจะสู้เพื่อจมูกค่ะ เลอลักษณ์จ้าช่วยพี่ด้วยน่ะค่ะ  อิอิ เอาให้สวยปังเลยค่ะ เคยคิดไหมค่ะ ว่าเวลาเราจะเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใครสักคนมันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยค่ะ โดยเฉพาะการเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีและสวยขึ้น
        หมดเวลาบ่นละ อิอิ ก้าวเข้าสู่กระบวนการผ่าตัดค่ะ เสริมจมูกที่นี้ดีนะค่ะ มีการบริการที่ครบครันมากๆค่ะ คือใครเข้ามาที่นี้ออกไปคือสวยเลย มีคนมีเสริมเยอะด้วย อิอิ เราก็คือหนึ่งในนั้น เรามานั่งรอคิวผ่าตัดเปลี่ยนชุดเป็นชุดฟ้าสวย นั่งรอคิวผ่าตัด ชิลๆๆ จากนั้น  ถึงคิวเราแล้ว เข้าไปก็ได้พูดคุยกับคุณหมอถึงทรงจมูกที่เราอยากได้ค่ะ ที่นี้ใช้เป็นยานอนหลับ เลยไม่ต้องกังวลเรื่องอาการเจ็บปวดค่ะ ตื่นมาคือปังเลยค่ะ  ส่องกระจกปุ๊บ อุ้ย!  โด่งเลยจมูกฉัน อิอิ เราพักสักแปป หายเบลอก็กลับบ้านค่ะ ถ่ายภาพให้ดูนี่ไง!

ผ่านไปละค่ะ กับ 1 วันที่เราไปทำสวยมาค่ะ ตอนนี้ก้เริ่มมีอาการบวมแต่ก็ไม่มากเท่ารัยค่ะ ถือว่าน้อยค่ะ อิอิ เพราะคุณหมอมือเบามากๆ ค่ะ ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ เลยยังไม่เห็นทรงจมูกชัดเจนแต่เท่าที่เราดูเราชอบน่ะค่ะ ทรงนี้ ดูจมูกโด่งสวยค่ะ อิอิ ช่วงนี้เราก็ดูแลตัวเองโดยการทานยาที่แพทย์สั่ง และไม่นอนตะแคง นอนหมอนสูงคะ และประคบเยนลดบวมด้วย

3 วันค่ะ เป็นไงค่ะ สังเกตได้ว่าปลายจมูกพุ่งสวยมากค่ะ คิดถูกมากค่ะที่มาแก้จมูกที่นี้เราว่าการที่เราเลือกทำในโรงพยาบาลเลอลักษณ์ก้ดีอย่างนี้นี่เองรู้งี้มาตั้งแต่ทีแรกละ

7 วัน  ก้เข้ารูปสวยค่ะ ไม่ค่อยบวมละ สโลปจมูกสันสวยมากค่ะ มีความละมุมนีมากๆค่ะ ใบหน้า หน้าเราดูหวานขึ้น

17 วัน ที่เรารอคอย ชอบมากค่ะ มีคนทักเยอะเลยค่ะ ว่าสวยขึ้นไปทำไรมาอิอิ ครั้งนี้เป็นการเปลี่ยนแปลงที่ถือว่าประสบความสำเร็จเลยค่ะ
ปลายจมูกพุ่งสวย
สันจมูกโด่งสวย
ทรงสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้