ดู: 636|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหลังเสริมหน้าอก 3 สัปดาห์คะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เรามารีวิว ที่ไปเสริมหน้าอกมา 3 อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ
คือ ว่างแผนและศึกษาหาข้อมูลมาสักพักใหญ่แล้วค่ะ คือ อยากทำมากๆ
เพราะเราเป็นที่ไม่ค่อยหน้าอก ค่ะ เราได้ไปทำมาที่ The sib คลินิก ค่ะ
เลือกทำที่นี้เพราะ มีเป็นเพื่อนคนหนึ่งแนะนำค่ะ คือ เพื่อนก็ได้ไปเสริมหน้าอก
ที่ the sib คลินิกเหมือนกัน ค่ะ ของเพื่อนเสริมออกมา ดูสวย ทรงเป๊ะ มากค่ะ
อีกอย่างเป็นคุณหมอผู้หญิงด้วยคะ หน้าจะเข้่าใจปัญหาผู้หญิงกัน อิอิ
เราเลยเลือกทำที่นี้ หลังผ่าตัด จะปวดมากๆช่วง 3-4 วันค่ะ
ตอนนี้ เราก็เริ่มนวดแล้วค่ะ เราพยามยามนวดทุกวันช่วงนี้ ด้วนความอยากให้
หน้าอก นิ่มดูธรรมชาติ ค่ะ  มาดูรีวิว นะคะ

เราเลือกผ่าใต้ราวนมคะเพราะคุณหมอแนะนำ หายเร็วเจ็บน้อยค่ะ
ทางด้านแผลผ่าตัด ก็โอเคคะ ไม่กว้างมาก เย็บแผล ละเอียดดีค่ะ
ใครสนใจก็โทรไปปรึกษา ได้นะคะ ที่ The sib คลินิกสาขา สยาม แสควค่ะ
Tel. 021169117 ขอบคุนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้