ดู: 2620|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวทำตาสองชั้น ที่ "คุณหมอเมย์คลินิค" ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ได้ทำตาสองชั้นที่คุณหมอเมย์คลินิคมาค่ะ
ผ่าตัดแก้ไขกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง เปิดหัวตา และทำชั้นตาให้ชัดค่ะ
ที่คุณหมอเมย์คลีนิค ราคาโปร 35,000  บาท

มีปัญหาคือถ้าไม่แต่งหน้าหนักๆปัดขนตาเยอะๆตาจะลืมไม่สุด ไม่เท่ากันค่ะ
เลยตัดสินใจทำ คุณหมอละเอียดมากทำและเทสจนกว่าจะได้ดีที่สุด
พี่ๆที่คลีนิคก็ใจดีน่ารักค่า ติดตามผลตลอดเลย

นี่คือก่อนทำนะคะ สังเกตตาซ้ายจะลืมไม่สุดค่ะ
ก่อนทำตาจะลืมไม่ขึ้น ต้องดึงหน้าผาก เงยหน้ามองจนติดเป็นนิสัยเลยค่ะ
แผลหลังทำไม่ค่อยช้ำไม่ค่อยบวมเลยค่า โอเคมาก
**ขอหมอชั้นตาธรรมชาติ ไม่เวอร์มากค่า

เข้าวันที่ 1 - 4 ค่ะ ดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ ช่วงนี้จะประคบเย็น เช้า-เย็นค่า

วันที่ 5 - ตัดไหมนะคะ ส่วนช่วงหลังจะประคบร้อนค่า ตัดไหมแล้วไม่บวมเลยดีมากค่ะ

เป็นตัวอย่างให้คนที่สนใจนะคะ คุณหมอเมย์ พญ.ทักษอร เล้าวงค์ ค่ะ
ส่วนตัวทำมาไม่ผิดหวังเลยค่ะ ใช้ชีวิตง่ายขึ้น ไม่จำเป็นต้องแต่งตาทุกวันแล้วค่ะ
แฮปปี้มากค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้