ดู: 873|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่เจ็บเลย อย่างชิลล์ เสริมจมูกเลอลักษณ์เป๊ะปังแค่ไหนต้องชม

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่าทุกคน.....วันนี้เราจะมาเล่าถึงประสบการณ์การทำจมูกของเรากันน ตื่นเต้นน ครั้งแรกด้วยอะจะออกมาเป็นไงน้า ก่อนอื่นต้องบอกนะว่าทำไมเราถึงตัดสินใจมาทำจมูกนะหรอ ง่ายๆเลยย อยากสวย ฮ่าๆๆ แบบดูมีอะไร หน้าแบบดูมีมิติมากขึ้น
เพราะเดิมเราเป็นคนพอมีดั้งอยู่แล้วแต่มีน้อยค่ะ ช่วงสันไม่ค่อยมีเลยย  พอเราเริ่มโตขึ้นความคิดเปลี่ยนสังเกตเพื่อนที่ทำมาละดูดีขึ้น เลยแอบๆ หาอ่านตามกระทู้บ้าง ตามเพจคลินิคไม่ก็รีวิวโรงพยาบาลที่มีชื่อเกี่ยวกับเรื่องนี้โดยเฉพาะ

เราเลยตัดสินใจมาทำโรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะรีวิวเยอะม๊ากกก  ผลตอบรับออกมาดีสวยกลับไปกันทุกคนค่ะ  เราจะรอช้าอยู่ใย.......รีบเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่โรงพยาบาลเลย   แล้วทุกขั้นตอนก็มีเจ้าหน้าที่คอยแนะนำขั้นตอนอย่างละเอียดดกริบ  เราเลือกทำทรง  Princess Nose กับคุณหมอวีรวุฒินะค่ะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำนะค่า ถ่ายหน้าตรงชัดๆเลยยย

เอาล่ะ...เตรียมตรวจความพร้อมของร่างกายแล้วก็รอผ่าตัดได้เลยยย

อะดูววววววๆ หลังจากทำเสร็จได้1วันค่ะความโด่งถูกใจมากค่ะ

ภาพด้านซ้ายหลังทำเสร็จทันทีนะ ส่วนภาพขวาหลังเสร็จ 1 วันค่ะ

ตอนนี้สวยแล้ววว ผลรับที่ได้คือดีเว่อออวังค่ะ

คือตอนนี้ออกจากบ้านไม่ต้องไฮไลท์ดั้งแล้วค่ะ ปลายพุ่งสวยดูเป็นธรรมชาติสวยมากๆค่ะ
เอาเป็นว่าความประทับใจของเราตอนนี้คือแบบดีใจมากปลื้มกล้าออกไปข้างนอกพบผู้คนมั่นใจ
ขอบคุณหมอวีรวุฒิ แล้วก็โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  เพื่อนที่สนใจก็มาทำกันค่า
ปลายพุ่งสวย
น่ารักมากๆค่ะ
จมุกสวยมาก
จมูกพุ่งสวย
น่ารัก ทรงจมูกเข้ากับหน้ามากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้