ดู: 775|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งๆเลอลักษณ์บอกลา Meke Up เผยหน้าสดอย่างมั่นใจ

[คัดลอกลิงก์]

..มาแว้ววว! ค่ะ อิอิ มีเรื่องจะเล่าวันนี้ เราจะออกไปช็อปสักหน่อย! เริ่มด้วยการแต่งหน้าใสๆสวยๆสไตส์สาวใสอย่างเราก่อน ขอเริ่มด้วยการไฮไลท์ดั้งจมูกเอาให้ปังสักนิด แต่เอ๊ะ! ทำไมไลท์เท่ารัยดั้งก็ไม่มาสักที ก้แหงล่ะสิ เราไม่มีดั้งเลยแต่โชคดีตรงที่เรามีฐานจมูกเดิมยาวไม่สั้น เราว่าเราเสริมจมูกสักนิดก็ดีน่ะ .. ทรงจมูกเราจะได้สวยปัง เราก็แอบเห็นเพื่อนที่ทำมากัน่ะค่ะ เค้าบอกว่าตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ จมูกสวยด้วย เราก้เกิดความอยากที่จะทำนะค่ะ เพื่อนรุ่นเดียวกันหน้าสวยๆกันทั้งนั้นเลย เราก้แอบน้อยใจนะค่ะ 555++ เราควรทำอะไรสักอย่างเกี่ยวกับจมูกเราบ้างซะละ อิอิ ...
...เปิดรีวิวดูกันสิค่ะ อย่างที่คิดอะค่ะว่าเราอยาดูอะไร ก็ดูจากอินเตอร์เน็ตได้ค่ะ เราเห็นรีวิวจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ สวยโดยใจน่ะค่ะ เพราะคุณหมอเค้ามีเทคนิคพิเศษและมากด้วยประสบการณ์ ความปลอดภัย มาตรฐานโรงพยาบาลอันดับหนึ่ง เราก็ว่าจะทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นี้แหละค่ะ เพื่อนก็หลายนะค่ะ ที่เติบโตมาสวยกับคุณหมอที่นี้ +5555

..นัดคิวก็เตรียมตัวให้พร้อมค่ะกับการเข้ารับการเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก้าวแรกที่เข้าไปที่โรงพยาบาลโห้+ สถานที่สวยมากๆค่ะ รู้สึกว่าอลังการมาก งั้นเราก้ต้องสวยแน่ๆๆ ค่ะ ไปกันค่ะ ไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญกันค่ะ ผู้เชี่ยวชาญก็ให้คำปรึกษาโดยการให้เราดูรีวิวจากลูกค้าที่เข้ามาทำ สวยมากๆค่ะ ดูซิลิโคลนด้วย เราชอบทรง Idol Nose มากค่ะ เราเลยเลือกเป็นทรง Idol nose  มาตรฐานเสริมกับ คุณหมอณัฐพล ค่ะ อิอิ เราตื่นเต้นมากๆๆ หลังจากนี้คงจะเป็นการเปลี่ยนแปลงตัวเองจริงๆละ ....
..เข้าสู่การตรวจร่างกายเพื่อเตรียมความพร้อมค่ะ เข้าสู่ห้องผ่าตัด ที่นี้หนูประทับใจมากๆค่ะ คือมีความสะอาด ระบบฆ่าเชื้อที่ได้การรับรอง แพทย์มีความเชี่ยวชาญเลยมั่นใจได้เลยค่ะ ว่าปลอดภัย ทรงออกมาสวยแน่นอนค่ะ เปลี่ยนชุดเรียบร้อยแล้ว ก็เข้าสู่การเสริมจมูก ได้พูดคุยกับคุณหมอถึงรูปทรงจมูกแปปนึงเราก็หลับค่ะ เพราะที่นี้ใช้ยานอนหลับและยาชาค่ะ ดีมากๆเลยจะได้ไม่รู้สึกเจ็บเหมือนคลินิกทั่วไป 55555  หลังจากห้องผ่าตัดเราก้แอบถ่ายมาให้ดูด้วย ..

หลังจากนั้นก็กลับบ้านค่ะ ทานยาตามที่แพทย์สั่ง ประคบเย็นเพื่อลดอาการบวมค่ะ ภาพด้านล่างนี้เป้น 1 วันหลังเสริมจมูกไปค่ะ จะยังมีอาการเขียวช้ำบ้างแต่น้อยค่ะ เป็นธรรมดาของการทำศัลยกรรมค่ะ อดทนๆๆ

เข้าสู่ วันที่ 2 วัน แล้วน่ะค่ะ อิอิ หนอนหมอนสูงค่ะ ไม่นอนตะแคง จมูกจะได้สวยๆๆ ค่ะ ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู่เลยยังไม่เห้นทรงจมูกที่ชัดเจน รอยุบบวมก่อนน่ะค่ะ ....

เข้าสู่วันที่ 5 แบบเริ่ดๆๆ ค่ะ อิอิ ปลายจมูกสวยปลายพุ่งมากๆค่ะ เราชอบทรงจมูกมากๆๆค่ะ ถ้ายุบบวมแล้ว จมูกทรงนี้จะปังมากๆค่ะ

7 วันแล้วววว เป้นไงบ้างค่ะ หน้าเราดูคมขึ้น ทรงจมูกชัดสวยขึ้น เราชอบมากๆๆค่ะ มั่นใจมากๆค่ะตอนนี้กับการที่ได้จมูกทรงนี้มา555

จมูกโด่งสวยมากค่ะ
น่ารักมากๆเลย
ราคาเท่ารัยค่ะ สวยจัง
ราคาเท่ารัยค่ะ
จมูกสวยจังเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้