ดู: 823|ตอบกลับ: 0

รีวิวจมูกซิลิโคนอเมริกา สวยเด้ง เป๊ะปัง ที่เอเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวทำจมูกสวยซิลิโคนอเมริกา กับหมอแหวว  เพ็ญลดา ครุธโกษา ที่เอเม่คลินิกกันนะคะ อันนี้เป็นรูป before ค่ะ ดั้งแอบไม่มีเลยแต่เป็นคนที่มีตรงปลายจมูกโอเคอยู่แล้ว คุณหมอเลยให้เสริมแค่ตรงช่วงดั้งจมูกขึ้นมาอีกนิดหน่อยค่ะ

พอเสริมออกมาแล้วดั้งโด่ง หน้าเด้งขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ชอบมากๆเลยค่ะ

ตอนนี้มั่นใจมากขึ้นค่ะ แต่งหน้าก็ดูคมขึ้นจริงๆค่ะ ต้องขอขอบคุณคุณหมอแหวว และเอเม่คลินิกมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้