ดู: 7770|ตอบกลับ: 2

[ดูแลผิว] รีวิวรักษารอยช้ำดำเขียวแบบง่ายเวอร์

[คัดลอกลิงก์]
เห็นว่าเพื่อนๆ หลายคนในนี้อาจต้องเจอกับรอยช้ำดำเขียว เราเลยอยากมารีวิวของที่ใช้รักษาแล้วได้ผลดีมากๆ ฝากกันค่ะ :)

ปกติแล้วเราเป็นคนขาวจัดค่ะ เลยทำให้เวลาเดินชนอะไรนิดหน่อยก็จะมาละ รอยเขียว ซึ่งไม่ได้น่าเอ็นดูนะคะสำหรับเรา บางทีมีหลายรอยจนเพื่อนทักว่าแกโดนแฟนซ้อมมาหรอ บอกเลยว่าไม่ตลกค่ะ!!!

ก็เลยลองเสิชในเน็ตดูว่ามีอะไรแก้รอยพวกนี้ได้บ้าง ไปเจอกระทู้นึงที่คุณแม่รีวิวตัวยาทาแล้วแก้รอยช้ำได้ (แต่ไม่ได้เก็บกระทู้ไว้ค่ะ ไว้เจอแล้วจะมาแปะบอกนะคะ) ก็ไปเลยค่ะ ไปซื้อตาม เป็นตัวนี้

และนี่ค่ะ before / after แบบสดๆร้อนๆ เมื่ออาทิตย์ก่อน ที่ไปเดินชนโต๊ะมาเบาๆ นะคะ ไม่ได้แรงก็เป็นรอยแล้ว ทาฮีรูดอยด์ ฟอร์เต้ ไปสองวันรอยลดลงแบบชัดเลย

ก่อน

หลัง
โพสต์ 2017-4-4 17:25:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูยยย เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ความทุกข์ของคนขาวและโก๊ะ ไม่ชอบเหมือนกันเวลาเพื่อนทักว่าแฟนซ้อม ก๊ากกกกกก ไว้จะลองใช้ตามนะคะ
โพสต์ 2017-6-9 19:08:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรานี้ตัวช้ำง่ายมากชนรัยนิดหน่อยก้อช้ำละ ถ้าทาแล้วนี้หลายวันไหมค่ะกว่าจะหายเขียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้