ดู: 539|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถือว่าบอกต่อความสวยก็แล้วกันเนอะ ไปทำหน้าอกมาที่เดอะซิปค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ชาวดั่งโด่งทุกคนนะค่ะ คือเราไปทำหน้าอกมาเดอะซิป คลินิก ที่สาขาทองหล่อเมื่อ 20/03 ที่ผ่านมา
จัดเต็มมาเลย 375cc ขนาดนี้ใหญ่กำลังดีเลยอิอิ รู้สึกขอบหน้าอกตัวเองมากๆๆๆ แต่ไอตอนแรกที่ผ่าตัดอะสิ
หลังทำวันแรกเรายังไม่เห็นหน้าอกเรา ถูกผ้าผันแผลผันเอาไว้ บอกเลยว่ารู้สึกปวดคิดแต่ในใจว่า ไม่น่าทำเลยเรา
หาเรื่องเจ็บตัวเอง แต่พอมาวันนี้บอกได้เลยค่ะว่า “คิดถูกที่สุดที่ตัดสินใจทำ” คือสวยสมใจเรา จากคนไม่มีหน้าอก
กลายมาเป็นคนหน้าอกใหญ่ เหมือนตายแล้วเกิดใหม่เลยก็ว่าได้5555 จริงๆแล้วหลังผ่าตัดประมาณ 3 วันก็
ไม่ค่อยรู้สึกเจ็บเท่าไหร่แล้วแหละ ......อ่านแล้วใครสนใจอยากทำเหมือนเรา ถือว่าบอกต่อความสวยก็แล้วกันเนอะ
โทรไปโดยตรงที่คลินิกก็ได้นะ ที่เบอร์ 088-222-8660
ภาพตอนนี้ที่ถ่ายไว้หลังทำเพียง 7 วันเท่านั้นค่ะ ทรงสวยมากเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้