ดู: 779|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่ใหญ่ไป ให้เล็กไป ดูแพงไหมคะ รีวิวเสริมหน้าอก 14 วันคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ่ เพื่อนๆ วันนี้เราได้มีโอกาสมารีวิวหน้าสวยๆที่เราได้ไป ทำมานะคะ
ตอนนี้ เราผ่าตัดมาได้ 14 วันคะ่ วันนี้เ้ป้็นที่เราตัดไหมคะ มีเวลาตอนนี้เลยมาแชร์ประสบการณ์
เราได้ไป เสริมหน้าอกมา กัยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The sib  clinic คะ
เห็นคนรีวิวคลินิกนี้ เยอะมาก เห็นมีแต่ หน้าอกสวยๆ เลยมีความสนใจ5555+
ส่วนตัวอยากเสริมหน้าอกเป็นอย่างมาก เพราะเห็น พริ้ตตี้ หรือ ดาราเสริมมา เซ็กซี่ ทั้งนั้น ทำรมแล้ว ปังจิงๆคะ
เก็บเงินและ หาข้อมูลสักพัก ตัดสินใจไม่รอช้า เพราะถ้ารอช้ากว่า เดียวกลัวไม่กล้าทำแน่นอนค่ะ
เราของยี่ห้อ ของ เมนเตอร์ ค่ะ เห็นเขาบอกว่ามีใบรับประกันด้วย แต่ราคาจะสู้กว่ายี่ห้ออื่นๆ แต่ก็สู้เอายี่ห้อนี้คะ
วันผ่าตัด ผ่านไปด้วยดี คะ หลับไปเกือบ 2 ชม. วันแรก แน่นหน้าอกมากคะ เพราะต้องพัีนผ้าแน่นมากคะ  
หลัง 4-5 วันไปแล้วก็จะหายเจ็บคะ
เพื่อนมาดูรูปเราถ่ายวันนี้นะคะ

เป็นไงบ้างค่ะ แต่ตอนนี้เราก็ยังรู้สึก ตึงๆอยุ่นะคะ คงต้องนวดบ่อยขึ้นคะ
ใครสนใจก็ เข้าไปปรึกษา ได้นะคะ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษาค่ะ 0996347030
หรือ แอดไลน์ไปสอบถามราคากับ ที่เซลล์ที่ดูแลเราก็ได้คะ ID Line akylovely ค่ะ เดียวเราจะเข้ามาอัพเดจเรื่อยๆนะคะถ้ามีเวลา
เพือนๆมีข้อแนะนำหลังทำ บอกไ้ด้นะคะ แชร์ๆกันคะ
สวยมากๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้