ดู: 340|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีหน้าอกใหม่ รู้สึกแฮปปี้กับชีวิตสุดๆค่ะ @thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาวๆ เราชื่อกาย อายุสามสิปต้นๆ ล่ะค่ะ เราจะมารีวิวหน้าอกหลังเสริมไปได้ 20กว่าวันแล้ว

เราไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The sib clinic ทรงกลมค่ะ ขนาดจัดเต็มเลย400ซีซี

กายเป็นคนรูปร่างอวบนิดๆ แต่ไม่มากค่ะเหมือนคนมีเนื้อมีหนัง สูง 164 หนัก 53ค่ะ

ประเด็นหลักที่เราต้องมาเสริมหน้าอก ก็อยากสวย อยากหุ่นดีมีหน้าอกใหญ่ๆ ให้ใส่เสื้อผ้าแล้วสวย

ตอนแรกเราก็ไม่ได้มีเงินที่จะเสริม แต่ได้รับการสนับสนุนจากคุณแฟนผู้น่ารัก ให้งบมาทำ ก็เลยไม่รอช้า

ก็รีบหาข้อมูลจากในรีวิวในเว็ปนี้ และให้เฟรสบุ๊คของคลินิกต่างๆ เราดูแล้วก็คิดอยากจะทำที่ The sib

เพราะเห็นรีวิวหน้าอกสวยๆ ทั้งนั้น คุณหมอที่ทำก็มีประสบการณ์เสริมหน้าอกโดยตรง ทำให้เรารู้สึก

มั่นใจเลย ที่สำคัญไม่แพงด้วยค่ะ ราคาสู้ได้ หลังทำแล้วรู้สึกคุ้มค่าจริงๆ

มีรูปให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่ะ

รูปเราก่อนไปเสริมหน้าอก

รูปเราหลังไปเสริมหน้าอก

ขอดีอีกข้อ ลืมบอกเพื่อนๆ หลังทำฟื้นตัวเร็วมากค่ะ แผลเล็กมากไม่อักเสบ ไม่บวมเลย

ตอนนี้ใส่ชุดอะไรก็ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ เดียวอีกสัก 2สัปดาห์จะไปอวดหุ่นสวย หน้าอกใหม่

ใส่บิกินี่โชว์ซ่ะหน่อย555555 รู้สึกแฮปปี้กับชีวิตสุดๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้