ดู: 368|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมา สวยเวอร์วัง ลืมครีมตบนมไปเล้ยยยย

[คัดลอกลิงก์]

จะบอกว่าก่อนเสริมนี่เราลองมาหมดแล้วค่ะทั้ง วิตามินนมโต ครีมตบนม ครีมนวดนม อาหารเสริม ฯลฯ
ไม่ได้ผลอะไรเลยค่ะ แค่หน้าอกรู้สึกคัดๆตึงๆแค่นั้นเอง พอเลิกกินก็กลับมาเหมือนเดิม เสียดายเงินค่ะ
จึงตัดสินใจเอาเงินที่จะไปซื้อนู่น นี่ นั่นมากิน นำมาทำศัลยกรรมหน้าอกทีเดียวไปเลยดีกว่า คุ้มกว่า!!!

เราเลือกเสริมที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกค่ะ มีเพื่อนสาวสองหลายๆคนไปเสริมมาแล้วสวยมากๆเลยค่ะ
ดูธรรมชาติมากๆ ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่เลย ก็เชื่อคำโม้ของเพื่อนสาว อิอิ.. นางก็จัดแจงจองคิวให้ด้วย
เสริมขนาด 375 ซีซี เอาแบบพอดีตัวค่ะ ไม่ได้ชอบแบบใหญ่ๆเวอร์วัง ซิลิโคนของเมนเตอร์ ผิวทราย

หลังเสริมมาชีวิตดี๊ดีนะค่ะ ใส่ชุดอะไรๆก็สวย สรีระดูเซ็กซี่ขึ้นมากๆ แฟนก็ชมค่ะ ปลื้มตรงนี้แหล่ะ อิอิ..
เป็นการเจ็บตัวที่คุ้มค่านะคะ นอกจากจะได้หน้าอกสวยๆขนาดพอเหมาะแล้ว ตอนนี้แต่งชุดอะไรก็ได้
สวยไปหมด ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆค่ะที่เลือกเสริมหน้าอกดีกว่ามานั่งกินอาหารเสริม หรือทาครีมตบนม

ก็ฝากไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนึงสำหรับสาวๆไข่ดาวนะคะ แนะนำให้เสริมไปเลยดีกว่ามานั่งกินนั่งตบ
อาหารเสริมที่ขายบรรยายสรรพคุณ อกโต นมฟู ก็ไม่รู้จะปลอดภัย ต่อสุขภาพร่างกายเรามากแค่ไหน
เราก็เคยผ่านช่วงลองถูก ลองผิดมาเหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้ชีวิตแฮปปี้ เวอร์วังมากๆค่ะ บ๊ายยยยจ้ะ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้