ดู: 634|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ทรงสโลป หมอเป๊ก YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ กระทู้นี้เป็นการรีวิวเสริมจมูกของ YB Clinic โดยคุณหมอเป๊กนะค่ะ เป็นการทำศัลยกรรมครั้้งแรกค่ะ
เราก็ได้หาข้อมูลรีวิวจากในเว็บไซต์ศัลยกรรมต่างๆนี่แหล่ะค่ะ และก็ได้เจอกับกระทู้รีวิวจมูกของคุณหมอเป๊ก
มีหลายกระทู้มากๆ และสวยๆทั้งนั้นเลย ทำให้เราไว้วางใจใน ฝีมือ และ เทคนิคการเสริมของคุณหมอเป๊กค่ะ
        ก่อนเสริมก็มีโอกาสได้พบคุณหมอก่อนค่ะ ได้คุยในเรื่องของรูปทรง การวางซิลิโคน และขนาดความโด่งด้วย
เราเลือกเสริมซิลิโคนของอเมริกาค่ะ ราคาโปรโมชั่่นตอนช่วงนั้น ก็เดือนกว่าแล้วนะคะหลังจากที่เสริมจมูกมา

คุณหมอค่อนข้างจะละเอียดมากๆเลยค่ะ ใช้เวลาเหลาซิลิโคนนานมากๆเลยค่ะ ประมาณเกือบ 30 นาทีได้ค่ะ
ระหว่างที่คุณหมอทำจะไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยนะคะ แต่รู้สึกตรงตัวตลอดๆว่าคุณหมอกำลังทำอะไรที่จมูกเราค่ะ
เพราะจะใช้วิธีการฉีดยาชา จะเจ็บตอนฉีดยาชานิดๆหน่อยๆพอทนได้ค่้ะ หลังจากนั้นก็ไม่มีความเจ็บอะไรเลย

หลังเสริมก็จะมีพลาสเตอร์ปิดที่สันจมูกค่ะ ติดไว้ประมาณ 3-7 วันหรือจนกว่าคุณหมอจะนัด้ขามาตรวจก็ได้ค่ะ
จมูกตอนนี้ก็ดูสโลปสวยธรรมชาติมากๆ แต่งหน้าแล้วดูสวย คมมากขึ้นเลยค่ะ ประทับใจและถูกใจมากๆๆเลย
ใครอยากเสริมจมูกไม่ต้องกลัวนะค่ะ ไม่เจ็บและไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ เหมือนกับเราถอนฟันเลยค่ะ  อิอิ

ก่อนเสริม > หลังเสริมทันที >ปัจจุบัน

ก่อนเสริม > หลังเสริมทันที > ปัจจุบัน

ก่อนเสริม > หลังเสริมทันที > ปัจจุบัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้