ดู: 1032|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แบ๊วขั้นสุดกับจมูกทรง Princess Nose จากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ทุกคนนนนนน เราไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา ก็เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟัง ออกตัวไว้ก่อนว่าเขียนไม่ค่อยเก่ง แต่จะพยายามนะคะ
        จำได้ว่าก่อนเข้าห้องผ่าตัด เราเตีรยมตัวอย่างดีมากกกกด้วยการกินค่ะ 555 เราตั้งใจไว้เลยว่าชั้นจะต้องกินให้อิ่มที่สุด เพราะถ้าผ่าตัดเสดแล้วมันคงกินไม่สะดวก แล้วเรากลัวว่าถ้าขยับร่างมากไป แผลจะกระทบกระเทือน ก็เลยจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ กินซะอิ่มแทบเดินไม่ไหวแน่ะ
        ตอนที่เดินเข้าไปในโรงบาลนี่แบบว่า อื้อหือออ สวยอลังมาก เค้าออกแบบไว้สวยมากๆเลยค่ะ ถือเป็นความประทับใจแรกเลยนะ เยี่ยม!

นี่ๆ เอารูปก่อนทำให้ดู ไม่มีดั้งเลยเห็นมั้ยล่ะ ฮือๆๆๆ

พอเข้าไปพบหมอวีรวุฒิก็ยิ่งประทับใจ หมอแนะนำดีมากเลย ละเอียดมาก หมอบอกว่าจมูกเราเหมาะทำทรง Princess Nose รับรองว่าสวยพุ่งแน่นอน แล้วก็ไม่ต้องกลัวเจ็บด้วย เพราะหมอจะฉีดยานอนหลับให้ก่อน พอเราหลับแล้วหมอถึงจะฉีดยาชา อู้หูวว ได้ยินอย่างงี้ก็ยิ้มเลยสิคะ สบายแล้วเรา อิอิ
        ตอนผ่าตัดเราไม่เจ็บจริงๆด้วย เพราะหลับอยู่ไง ตื่นมาก็สวยแล้ว 55 ไปค่ะ ไปดูรูปหลังทำกัน  

นี่ค่ะ ดั้งมาแล้ว ปลายเชิดนิดๆด้วย ชอบม้ากกกกก

แต่งหน้าเตรียมออกไปเที่ยวดีฝ่า คริๆ

งานแบ๊วก็มาจ้ะ จำไม่ได้ว่ารูปนี้กี่วัน แต่มันเริ่มเข้าที่แล้ว หายบวมแล้ว รักจมูกตัวเองมากจริงๆ

ครุคริงุงิ

มีแต่คนชมค่ะว่าทำแล้วสวยขึ้น

ขอลากันไปด้วยภาพนี้ แหมะ มันช่างดีต่อใจเหลือเกิน

เราอยากฝากเรื่องสำคัญคือการเลือกหมอนะคะ ใครที่คิดจะทำศัลยกรรมต้องศึกษาข้อมูลให้ดี เลือกทำกับแพทย์จริงๆ ห้ามหลงเชื่อพวกหมอเถื่อนเด็ดขาด มันอันตรายมาก ได้ไม่คุ้มเสียหรอกค่ะ งั้นวันนี้เราไปก่อนน้าา บ๊ายบายยยย

สวยจังเลยค่ะ
น่ารักมากๆๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้