ดู: 9577|ตอบกลับ: 94
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวย ธรรมชาติไว้ใจ Dmor

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porpiin เมื่อ 2017-3-25 22:55

สวัสดีค่ะทุกคน  กระทู้นี้ปิ่นจะมารีวิวการเสริมจมูกของ Dmor Clinic โดยหมอตุ๊ก ปิ่นเป็นคนที่ไม่เคยคิดถึงเรื่องศัลยกรรมอะไรมาก่อน จนกระทั่งโตขึ้น ปิ่นคิดว่าคนเรายังสามารถสวยขึ้นได้อีก โดยคุณแม่เป็นคนหาข้อมูล และได้เจอกับ Dmor Clinic คุณแม่ไว้วางใจและชอบวิธีการเสริมจมูกของคุณหมอตุ๊ก ก่อนทำปิ่นมีโอกาสได้ไปพบคุณหมอ เพื่อปรึกษาถึงข้อมูลว่าจมูกทรงไหนเหมาะกับเราคุณหมอจะบอกว่าเราทำได้แค่ไหนทรงไหนเหมาะกับหน้าจากนั้นก็ได้นัดคิวทำจมูกกับคุณหมอเลย (ทรงจมูกที่คุยกับคุณหมอไว้คือทรงธรรมชาติ เพราะปิ่นขอคุณหมอว่าไม่โด่งจนเกินไป)

รูปก่อนทำค่าา

จนวันที่ตื่นเต้นที่สุดก็มาถึง รอคิวซักพักคุณหมอตุ๊กก็มา ระยะเวลาในการทำประมาณ1ชม. ถือว่าไม่นานนะคะเพราะคุณหมอใส่ใจทุกรายละเอียดดีกว่า10นาทีแล้วเสร็จ55555 ระหว่างที่ทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ แต่เราจะรู้สึกตัวตลอดว่ากำลังทำอะไร พอเสร็จแล้วของปิ่นไม่ต้องติดที่แปะจมูกเลยค่ะ ตอนนี้ทำได้ 8 เดือนแล้ว ปิ่นชอบมากกก เพราะมันดูธรรมชาติ คนที่รู้จักปิ่นดูไม่ออกค่ะว่าทำอะไรมาแต่ทักว่าสวยขึ้น ที่นี้ก็ทำให้เรามั่นใจมากขึ้นค่ะ ให้กำลังใจคนที่กำลังอยากทำนะคะ ไม่ต้องกลัวเจ็บเลยคุ้มค่าแน่นอน มาดูหลังทำกันเลย

หลังทำ1เดือน

หลังทำ3เดือน

ล่าสุดค่ะหลังทำ8เดือน

ของปิ่นอาจจะบวมและช้ำนานหน่อยเพราะตะไบกระดูกค่ะปัจจุบันเข้าที่แล้วเป็นธรรมชาติสุดๆค่ะ ส่วนตัวชอบมาก ☺

ไม่ทำหน้าก็สวยอยู่แล้วนะเนี่ย
สวยจังเลยคร้า^^ คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ?
ทำแล้วยิ่งสวยเข้าไปอีกอยากทำบ้างจัง
คุณหมอมือหนักหรือเบาคะพี่
บวมช้ำน้อยจังเลยนะคะพี่
นานไหมคะหายบวม
ช้ำน้อยมากเลยคะ
รู้อย่างนี้มาเสริมที่ ดีมอร์เเต่เเรกดีกว่า
สวยมากๆเลยคะ
เสริมมาราคาเท่าไรคะ
เลยจังเลยอ่า ทรงอะไรคะพี่
สวยมากกกกกกก ขอรายละเอียดได้ไหมคะ
เราชอบทรงนี้ อยากได้เเบบนี้เลยค้ะ
จมูกสวยมากคร่าาาาาาาาา
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
เจ้าของกระทู้น่ารักมากๆเลยค่า
ราคาเท่าไรคะคนสวย
อยากทำกับดีมอร์คลินิกมากๆ สนใจดูมานานเเล้ว
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นจังเลย
ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ
สวยน่ารักมากๆเลยค่าา ชอบๆๆๆๆ ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้