ดู: 934|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกสวย ทรงหยดน้ำ เป็นธรรมชาติสุดๆๆๆค่ะ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้หลังจากเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มานะคะ กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย วันนี้ว่างๆๆเลยขอมาแชร์ประสบการณ์การผ่าตัดเสริมหน้าอกในครั้งนี้ค่ะ เราเองเป็นคนอยากเสริมหน้าอกมานานมาแล้วค่ะ อยากใส่ทรงหยดน้ำมากๆๆๆๆ รู้สึกว่ามันดูเป็นธรรมชาติแบบสุดๆๆๆ เราไม่อยากได้เนินสูง เพราะ จากที่ศึกษามาแล้ว หน้าอกทรงกลม จะเป็นหน้าอกที่ได้เนินที่สูงขึ้น ได้เนินที่ชิดมากขึ้น แต่เราเองเป็นคนค่อนข้างมีฐานหน้าอกอยู่แล้ว จึงสามารถทำหน้าอกทรงหยดน้ำได้ค่ะ อันนี้เป็นความรู้ที่ได้จากคุณหมอมานะคะ

หลังจากที่นั่งศึกษา ดูรูปรีวิวเยอะๆๆ ผ่านทางเว็ปดั้งโด้ง และ เวปไซต์ต่างๆๆๆ จึงได้ข้อสรุปที่เป็นเสียงเดียวกันว่า The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นี่แหละคะ ที่ทำหน้าอกออกมาแล้วยังดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค เหมือนที่อื่นๆๆๆๆ หลังจากที่ได้ข้อสรุปแบบนี้แล้ว ไม่รอช้าค่ะ มุ่งตรงไปที่คลินิกทันทีค่ะ เพื่อขอคำปรึกษากับคุณหมอเลยค่ะ

เราไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาทองหล่อนะคะ ตอนแรกที่เข้าไปในคลินิกนี้ ชอบในความสะอาดของทางคลินิกมากๆๆ คลินิกมีสรรค์สดใส ที่สำคัญมีแต่ลูกค้าสวยๆๆที่มาทำหน้าอกกับคุณหมอค่ะ บางคนมาล้างแผล บางคนมาตัดไหม บางคนมานวดหน้าอก แต่ะละคนแบบโอ้ยยยยยย สวยๆๆมากๆๆๆ หลังจากที่เสริมหน้าอกไป จะใส่ชุดอะไรมันก้สวยอะคะ เห็นแล้วแบบอิจฉามากๆๆๆๆ แต่ก็เอาเถอะค่ะ อีกไม่นานต้องเป็นวันของเราบ้างละ คุณหมอเป็นคนวัดไซส์หน้าอกของเราเองกับมือเองเลย และ แนะนำเราว่าหน้าอกอย่างเราสามารถทำทรงหยดน้ำได้ ถ้าต้องการความเป็นธรรมชาติแบบสุดๆๆๆๆ ทรงหยดน้ำ จะตอบโจทย์ที่สุดค่ะ เราได้ฟังคุณหมอพูด ก้อยากทำมากๆๆค่ะ และมั่นใจในฝีมือคุณหมอสุดๆๆ ว่าทำที่นี้จะต้องมีหน้าอกที่สวย เป๊ะ ไม่เป็นบล็อคแน่นอนค่ะ  

หลังจากที่ปรึกษากับคุณหมอเสร็จ ก็นัดวันผ่าตัดทันทีเลยค่า ซึ่งคิวผ่าตัดของที่นี้ก็ค่อนข้างยาวอยู่นะคะ เป็นคิวที่แน่นมากๆๆๆ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่อยากทำในเดือนนี้ ภายในต้นๆๆเดือน ควรรีบจองเลยค่ะ เพราะ คิวเสริมหน้าอกของคุณหมอ ฮอตมากๆๆๆๆๆ จริงๆๆ เราจำได้เลยว่าเรารอคิวประมาณเกือบ 3 อาทิตย์ กว่าจะได้ทำ แต่ก็โอเคนะคะ เราจะได้มีเวลาเตรียมร่างกาย งดอาหารเสริม วิตามินที่เราทานอยู่เป็นประจำด้วยค่ะ เพื่อป้องกันเลือดไหลเยอะในเวลาผ่าตัด เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวเสริมหน้าอก หลังทำ 1 เดือนมาฝากกันนะคะ

เราใช้ซีลีโคน Mentor ทรงหยดน้ำนะคะ

ซีลีโคนผิวทรายนะคะ

หลังจากทำเสร็จชีวิตก็เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นมากๆๆๆค่ะ จะใส่ชุดไหนยังไงก้มั่นใจมากขึ้นมากๆๆๆ คิดเสมอว่าชุดไหนเราก็เอาอยู่ค่ะ 555555 ถ้าเรามั่นใจสะอย่าง อะไรก้มาขวางไม่ได้แน่นอนค่ะ อิอิ เพื่อนๆคนไหนที่สนใจอยากขอรับคำปรึกษาจากคุณหมอโดยตรง สามารถโทรเข้าไปจองคิวเพื่อปรึกษาได้เลยนะคะที่เบอร์ 088-2228660 คะ หรือแอดไลน์ ของคลินิกไปก็ได้ค่ะ ที่ @thesibclinic ค่ะ

หน้าอกดูสวยเลยค่ะ
ทรงหยดน้ำ ได้ความเป็นธรรมชาติมากๆๆๆจริงงๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้