ดู: 398|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้หน้าอกมาแล้ว สวย สตรอง มากๆเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์แก้หน้าอกค่ะ ศึกษาหารีวิวอยู่นานมากเลยค่ะ ไม่อยากแก้อีกหลายๆรอบ
ทั้งเปรียบเทียบ รีวิว ผลงาน และเข้าไปปรึกษามาอีกหลายๆที่  รอบนี้ช้าแต่ชัวร์ค่ะ ยอมเสียเวลาศึกษา

ก็พอหาข้อมูลมาได้พักใหญ่ๆ ก็ตัดสินใจแก้ที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกค่ะ ก็ได้เข้าไปปรึกษามาบ้างแล้ว
คุณหมอให้คำแนะนำและข้อมูลค่อนข้างละเอียด  เข้าใจง่าย และไม่ยัดเยียดขายของจนเกินไปด้วยค่ะ
ก็เลยเลือกที่นี่ค่ะ ราคาสมเหตุ สมผล คิวรอไม่นานมากค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์ ระหว่างนี้ก็รีบเคลียงาน
และไปตรวจสุขภาพรอไว้เลยค่ะ เพราะการเสริมของที่นี่จะเป็นการดมยาสลบจะต้องดูผลตรวจละเอียด
ตรวจทั้งปอด HIV และอีกหลายๆอย่างเลยค่ะ สามารถตรวจที่โรงพยาบาลไหนก็ได้ ทั่วประเทศเลยค่ะ

การแก้หน้าอกรอบนี้เราเลือกซิลิโคนเมนเตอร์ ขนาด 400 cc ค่ะ ครั้งนี้ขอเสริมแบบดีๆ ไปเลยดีกว่าค่ะ
ราคาพอรับไหว มีของแถมเป็นคอร์สนวด สปอร์ตบราและเลเซอร์รอยแผลผ่าตัดให้ด้วยค่ะ ก็คุ้มดีนะคะ

วันผ่าตัดก็ไม่ตื่นเต้นอย่างที่คิดไว้ค่ะ อาจจะเตรียมตัว เตรียมใจและเตรียมเงินมาก่อนหน้านี้แล้ว 5555
ใช้เวลาผ่าตัดกี่ชั่วโมงจำไม่ได้ค่ะ แต่เรานอนพักในห้องพักฟื้นประมาณ 1 ชั่วโมง ก็ได้กลับบ้านเลยค่ะ

กลับมาบ้านเราไม่ค่อยเจ็บหรือปวดมากเท่าไรนะคะ สามารถลุกเดิน เข้าห้องน้ำเองได้ สบายมากๆเลย
จะมีอึดอัดๆบ้างก็ตอนนอน มีอาการท้องอืดด้วยค่ะ แต่พอคลายผ้าก็ทุเลาขึ้นนะค่ะ  ไม่มีสายเลือดด้วย
ก้หน้าอกรอบนี้ถือว่าโอเคเลยค่ะ ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง ประทัยใจมากๆค่ะ หน้าอกก็สวยสมราคาเลยค่ะ

สวยมากคะ ราคาแก้เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้