ดู: 512|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวดั้งงามๆส่งตรงจากเลอลักษณ์ มันช่างดีต่อใจพี่เจงๆ

[คัดลอกลิงก์]

...อยากหน้าหวานต้องทำไง..แค่จมูกก็เปลี่ยนความละมุนของหน้าได้ อิอิ++ เชื่อกันไหมค่ะ !  ถ้าไม่เชื่อต้องมาฟังกันเราเองเป็นคนที่หน้าค่อนข้างดุไม่ค่อนหวานเท่ารัย อิอิเลยอยากเป็นโทนของใบหน้าใหดูหวานสวยขึ้นค่ะ ..เราก้มาพิจารณากันค่ะ ว่าส่วนไหนของใบหน้าที่เค้าว่าศัลยกรรมแล้วมีอิทธิพลกับใบหน้ามากที่สุด อิอิ เราก้คิดว่ามันหน้าจะเป็นจมูกนะค่ะ แล้วเราจะเริ่มต้นจากอะไรล่ะค่ะ! ก็เราไม่ค่อยศึกษาเรื่องราวพวกนี้เลยค่ะ เราก้เริ่มจากการศึกษาจากรีวิวก่อนเลยค่ะ แอบเห็นทรงหนึ่งค่ะ ! ซึ่งเอ้ยยยยย มันใช่มากค่ะ ทรงนี้เป็นตำนานจมูกเจ้าหญิงเลยค่ะ ชื่อว่าทรง Princess  nose ค่ะ เราว่าคนที่ทำไปหน้าเปลี่ยนไปสวยละมุนนีขึ้นเยอะมากๆค่ะ
....ถ้าถามว่าฐานจมูกเราเป็นยังไงหรอค่ะ ก้เป็นคนมีฐานจมูกไม่สั้นมากค่ะ ไม่ทรงแต่ไม่โด่ง ทรงจมูกไม่ชัดสวยค่ะ เราเลยคิดว่าทรงนี้แหละเหมาะกับเราค่ะ แต่อย่างใดก็ต้องไปปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ อิอิ ... การเลือกสถานที่จะเสริมก้เป็นสิ่งที่สำคัญมากๆค่ะ เพื่อนๆ เพราะจมูกเราจะสวยไหมนั้นก้ต้องเลือกสถานที่ที่แพทย์มีความเชี่ยญชาญ เป้นโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานค่ะ เป็นเลยเลยทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ..  
...มาถึงวันที่เรานัดเสริมจมูกค่ะ เราเข้ามาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์สิ่งแรกนั้นเราต้องทำการเข้าพูดคุยเพื่อทำการดูรีวิวและเลือกซิลิโคลนค่ะ ทางผู้เชี่ยญชาญก็ให้คำแนะนำน่ะค่ะ เราเสริมทรง Princess  nose กับคุณหมอปิติ ค่ะ เพือ่นๆ .... อยากเห็นใบหน้าเรากันแล้วละสิว่าเปนไง อิอิ ไปชมกันค่ะ

++ตื่นเต้นมากๆค่ะ ใกล้จะถึงเวลาผ่าตัดละ เราต้องเข้าตรวจร่างกายเพื่อเตรียมความพร้อม หลังจากนั้เราก้มาเปลี่ยนชุดเพื่อเตรียมผ่าตัดค่ะ !  เราว่าที่นี้เริ่ดนะ มีคนมาทำเยอะเลยค่ะ อิอิ สบายใจมากๆค่ะ เพราะที่นี้เค้ามียานอนหลับและยาชาในการเสริมจมูกค่ะ เลยไม่ได้กังวลถึงความเจ็บปวดค่ะ อิอิ  คุณหมอก็ดีนะค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากๆๆคะ เราเลือกไม่ผิดจริงๆๆค่ะกับการเลือกเสริมจมูกที่นี้ค่ะ ...
        ++ หลังจากที่เราเสริมจมูกเสร็จเราก้ต้องหาพวกหมอนรองคอ อิอิเห็นเค้าทำกับเยอะเลยเอาบ้างค่ะ .. เพราะจะได้ไม่นอนตะแคง นอนหมอนสูง .. ทานยาให้ครบตามแพทย์สั่ง พวกอาหารที่ห้ามก็ต้องเลี่ยงค่ะ ... หลังจากออกจากห้องผ่าตัดก้แชะภาพให้เพื่อนๆดูกันค่ะ อิอิ

..1วัน หลังทำคะ เราพบว่าอาการบวมน้อยมากค่ะ  เราเป้นคนบวมน้อยหรือหมอมือเบาเนี้ย! 555 ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ เลยยังเห็นทรงจมูกยังไม่ชัดค่ะ เดี๋ยวจะอัพให้ดูเรื่อยๆๆ ค่ะ ว่าการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างรัย ..

ครบ7 วัน หลังจากที่เอาพลาสเตอร์ออกไปแล้วนั้นจมูกก็ไม่มีอาการบวมละค่ะ ค่อยๆๆยุบสันจมูกชัดเจนขึ้นเป็นสโลปสวย หน้าเราดูหวานจริงๆๆค่ะ อิอิ ไม่ต้องทำหน้าขรึมตลอดเวลาละ 555

10 วัน  แล้วจ้า ชอบสันจมูกมากๆๆ ค่ะ โดยเฉพาะปลายจมูกมีความพุ่งสวยมากคาะไม่น่าเชื่อเลยนะค่ะ ว่าแค่จมูกจะทำให้เราหน้าเปลี่ยนไปขนาดนี้ ค่ะ

อิอิ เป็นไงละหวานพอไหมค่ะ ทรงจมูกที่เราเลือกมันโอเครมากค่ะ เห็นทรงจมูกเด่นชัดมากขึ้นค่ะ ครบ1 เดือนแล้วทรงจมูกสวยมากๆๆค่ะ เราว่าการเสริมจมูกทำหน้าหน้าตาเราเปลี่ยนไปมากๆๆเลยค่ะ ...
ทรงจมูกสวยมากค่ะ
ดั้งโด่งสวยมากค่ะ
สันจมูกโด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้