ดู: 1108|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ส่องชีวิตดี๊ดี หลังเสริมจมูกซิลิโคน ครบ 1 ปี

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ วันนี้บุศย์จะพาไปดูการเปลี่ยนแปลงหลังได้ไปเสริมจมูกกับคุณหมอต้นมาค่ะ ซึ่งเป็นการเสริมจมูกซิลิโคน ที่ทำมาได้ครบ 1 ปีแล้วค่ะ จากเด็กน้อยจมูกแบนราบ สู่ สาวสะพรั่งงานมากไม่ขาดสาย 555

ตั้งแต่เสริมจมูกมา บุศย์ว่าชีวิตดี๊ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ มาดูกันค่ะว่าชีวิตดียังไง

ทำจมูกมาใหม่ๆ ไปคัดเลือกเป็นเชียร์ลีดเดอร์ ก็ได้เป็นหนึ่งในทีมเชียร์ลีดเดอร์ของมหาวิทยาลัย

ได้ออกงานเชียร์กีฬาของมหาวิทยาลัย หลายครั้ง

ได้มีโอกาสได้ถ่ายแบบเครื่องสำอางชั้นนำ

และถ่ายแบบอื่นๆ อีกหลายครั้ง

เรียกได้ว่าตั้งแต่ทำจมูกก็มีโอกาสดีๆ เข้ามาในชีวิตบุศย์ไม่หยุดเลยค่ะ

ถ้าถามว่าตอนนี้จมูกของบุศย์มีปัญหาอะไรมั้ย ขอตอบตรงนี้เลยค่ะ ว่าไม่มีปัญหาอะไรจมูกยังปกติดี มีช่วงสันจมูกยุบลงนิดหน่อย เพราะคุณหมอต้นบอกไว้ว่าจมูกจะยุบลงกว่าตอนทำใหม่ๆ อยู่แล้ว แต่ทรงจมูกตอนนี้ สำหรับบุศย์เองชอบมาก มันดูไม่อวตารดี คือดูเป็นธรรมชาติ ไม่ปลอม ที่สำคัญบุศย์ได้พบประสบการณ์ใหม่ๆที่เข้ามาในชีวิตมากขึ้นเยอะเลยค่ะ

ก็แนะนำเพื่อนๆเลยนะคะ ใครที่อยากเสริมจมูก บอกเลยว่าคุณหมอต้นเก่ง และก็ใจดีมากกกก ใครสนใจลองนัดไปปรึกษาดูได้เลยค่ะ

สวยดูดีมากค่ะ  ดูเป็นธรรมชาติ ไม่หลอกตา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้