ดู: 923|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] From เชียงราย To นนทบุรี มาเลอลักษณ์เพื่อเสริมจมูกแต๊ๆเลยเจ้าาา

[คัดลอกลิงก์]

นวลเป็นคนเชียงรายค่ะ ใครๆก็รู้ว่าทางเหนืออากาศดี แต่มันไม่เกี่ยวกับดั้ง อากาศดีไม่ได้ช่วยให้จมูกโด่งก็เลยต้องพึ่งซิลิโคน 55 จริงๆ ที่เชียงรายก็มีคลินิกศัลยกรรมนะคะ แต่เราไม่ไว้ใจเท่าไหร่ ยังไม่น่าเชื่อถือเท่าที่ควร จะทำทั้งที ขอเป็นโรงพยาบาลที่มีชื่อเสียงและเปิดมานานแล้วดีกว่า ปลอดภัยชัวร์
        นวลโทรไปจองคิวกับพนักงาน เค้าพูดจาดี แนะนำข้อมูลละเอียดใช้ได้ แล้วน้องเค้าก็แนะนำหมอปิติ บอกว่าเป็นแพทย์พรีเมียมเลย เสริมจมูกสวยมาก เราก็โอเค ตกลงตามนั้น

ลืมไป เอารูปก่อนทำให้ดูก่อน

แทบมองไม่เห็นดั้งเลยค่ะ

พอถึงวันผ่าตัดก็แอบกลัวเล็กๆแหละ เป็นเรื่องธรรมดาเนอะ แต่พอเข้าไปคุยกับคุณหมอปิติก็สบายใจขึ้น เพราะหมอบอกว่าฉีดยานอนหลับก่อนแล้วค่อยฉีดยาชานะ เราจะได้ไม่เจ็บ หูยย หมอน่ารักจัง 55 เราเลือกทรง Idol Nose นะคะ เน้นความโด่งตรงสันจมูก เราอยากให้มันโด่งๆ
        ตอนหมอทำเราก็หลับไปตามระเบียบ ตื่นมาอีกทีมีดั้งเรียบร้อย รู้สึกตึงๆ มึนๆ แต่ไม่ได้เจ็บมาก พอกลับบ้านมาก็ดูแลตัวเองตามที่หมอบอก รีบอัดยาแก้ปวดแก้อักเสบและประคบเย็น เราประคบอยู่ 3-4 วัน แล้วก็นอนหมอนสูง ไม่กินของดิบ ของหมักดอง เดี๋ยวมันติดเชื้อค่ะ

นี่เพิ่งทำเสร็จสดๆร้อนๆ ดูสิว่าโด่งแค่ไหน แถมไม่มีรอยช้ำเลย ประทับใจมาก

ผ่านไป 1 วัน อาการปกติดี ไม่เจ็บ ไม่ปวด สบายมากกกก

3 วันค่ะ จะเอาพลาสเตอร์ออกวันนี้แหละ

2 รูปนี้ได้ 1 อาทิตย์ละ แต่งหน้าได้ ออกไปข้างนอกได้แล้ว แต่ปลายจมูกยังบวมอยู่นิดนึงค่ะ ต้องรอให้เข้าที่อีกซักหน่อย แหม ก็เพิ่งอาทิตย์เดียวเนาะ

ไปเที่ยวทะเลใสๆ ต้อนรับดั้งใหม่ค่าา

ตั้งแต่ไปเสริมจมูก มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ถามกันใหญ่เลยว่าทำที่ไหน จะไปทำบ้าง เราก็ปลื้มสิคะ นั่งมองจมูกตัวเองในกระจก มองไปยิ้มไป พูดเลยว่าชอบมาก ต้องยกความดีความชอบให้หมอปิติ รพ.เลอลักษณ์ที่ทำผลงานปังขนาดนี้ ขอบคุณแต๊ๆเจ้าาา
หน้าหวานมากกก
โห พี่หน้าหวานจริงๆค่ะ
สวยหวานๆ เย็นๆ มองแล้วสบายตาสบายใจ 55
ทรงสวยมากเลยค่ะ
สวยคะ เหมาะกับหน้าคุณดี
ทรงจมูกเค้ากับหน้ามากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้