ดู: 942|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นกับคุณหมอพสุ แห่งสถาบันสุขภาพและความงามตรัยญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาาาาา ชื่อมิลค์ ค่ะ  เรียก หมวยเล็ก ก็ได้ ><

หมวยมั๊ยล่าาาา หมวยแปลกๆ 5555555

ไสยไสย สไตล์เด็กยุค 90  สมัยนั้นนี่คิดว่าน่ารักสุดละ ย้อนกลับไปดูรูปเก่าๆนี่แทบจำหน้าตัวเองไม่ได้

มาเข้าเรื่องดีกว่าค่ะเดี๋ยวเม้าท์ยาว คือเรื่องของเรื่อง เคยไปทำตาสองชั้นมาแล้วค่ะ แต่ทำแบบเย็บ

สมัยนั้นยังไม่ค่อยมีประสบการณ์ศัลยกรรม ยังเด็กด้วยค่ะ เข้าใจว่าทำตาสองชั้น ก็คือ ทำตาสองชั้น ไม่รู้ว่าตาของเราเหมาะกับเทคนิค

แบบไหน แบบเย็บ แบบกรีดสั้น กรีดยาว บลาๆๆๆ สรุป ทำมาปุ๊ป ผ่านไป ปี-2ปี ชั้นตาหลุดค่าาาา

ผ่างง!!!!!! นี่ตาหรือคอนโดมิเนี่ยม กลายเป็น 3 ชั้นไปซะงั้น O-o

แถมเวลาลืมตา ชั้นตาหายไปอี๊กกกกก ฮัลโหลล~ ชั้นตาอยู่มั๊ยคะ O-o

เลยตัดสินใจแก้แบบกรีดดีกว่า เลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอพสุ ที่สถาบันสุขภาพและความงามตรัยยาค่ะ

ด้วยการสั่งสมประสบการณ์การผ่าตัดศัลยกรรมมาอย่างโชกโชน เลยบอกคุณหมอว่า "เอาชั้นตาแบบโตที่สุดเท่าที่หนูจะทำได้ค่ะหมอ"

เพราะถ้าจะให้เหมือนแบบเป๊ะๆเลยคงยาก เพราะแต่ละคนข้อจำกัดมันก็ต่างกัน ชิ๊ป่ะ!!!! ^^

คุณหมอใจดีมากก ตามใจคนไข้ค่ะว่าอยากได้แบบไหน แถมอธิบายให้เราฟังด้วยว่าเราเหมาะกับการกรีดยาว เพราะชั้นตาหลบในและมี

ไขมันที่หนังตาเยอะ

ไปค่ะขึ้นเขียงงงง

แทนแท่นแท้นนนน~ ชั้นตาโตสะใจแบบที่อยากได้เลยค่ะ

คุณหมอมือเบามากก ตอนทำไม่เจ็บเลย แต่ตื่นเต้น รู้สึกจี๊ดๆแค่ตอนฉีดยาชาแค่นั้นค่ะ ><

รอบตาไม่เขียวไม่ช้ำเลย เพื่อนไม่ทักว่าโดนแฟนตบมาแน่นอนค่ะ 55555

แค่บวมๆ ตึงๆนิดหน่อยเพราะยังไม่ชิน

ชั้นตาเริ่มยุบแล้วค่ะ เดี๋ยวอีก 2 วันก็ตัดไหมแล้วววว

ยังไงเดี๋ยวจะแวะมาอัพเดตเรื่อยๆนะค้าาา

สุดท้ายนี้จะฝากไว้ว่า "ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้ ทำทั้งบุญทำทั้งหน้า สวยทั้งชาติหน้าและชาตินี้ค่ะ"

ขอบคุณที่ติดตามนะค้าาาาา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-20 19:37:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แต่งหน้าได้ตามปกติแล้วค่าาา ><
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-30 18:21:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-14 14:26:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้