ดู: 2885|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 375 CC สวยจนต้องร้องขอชีวิต ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาาาาาาา :)) มาแล้วค่าาาาาา หลังจากที่เป็นแฟนพันธุ์แท้ชาวเว็ปดั้งโด่งอยู่นาน นั่งอ่านรีวิว อ่านอ่านกระทู้ อยู่พักใหญ่ๆๆๆ จนวันนี้ได้มานั่งเขียนเอง นั่งแชร์เองบ้างแล้วค่าาาาาาาาาา อิอิ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อการ์ตูนค่ะ อายุ 30 ปีแล้วคะ เข้าเลย 3 แล้วค่ะ แต่ไม่ซีเรียสค่ะ ตราบใดที่ยังมี The SiB Clinic อยู่ ยังไงกาลเวลาก็ไม่สามารถพรากความสาว ความสวย ของเราได้แน่นอนค่ะ 55555

หลังจากที่ศึกษาการเสริมหน้าอกมาอย่างมากมาย เปรียบเทียบราคาจากคลินิกดังๆๆมามากมาย ผลงาน รีวิว งัดมาวัดกันสุดๆๆๆๆๆ จนเลือกแล้วที่จะทำที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ค่ะ ทุกผลงานที่ผ่านมือคุณหมอดารินทร์ สวย เป๊ะ จนต้องร้องขอชีวิติ ถึงแม้ราคาที่นี่อาจจะสูงกว่าราคาตามท้องตลาดทั่วไป แต่เอาเถอะค่ะ ยอมจ่ายเถอะค่ะ ถ้าแลกมากับคุณภาพที่ได้ ผลลัพธ์ที่ได้ และ การบริการที่ดูแลประดุจ ญาติพี่ น้อง ยอมจ่ายไปเถอะค่ะ ถ้าคิดว่าจะทำแล้ว ทำครั้งเดียวในชีวิตค่ะ หลังทำแล้ว จะรู้เลยว่ามันเกินคุ้มมากๆๆๆๆ กับสิ่งที่เราจ่ายไป เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันด้วยนะคะ รอติดตามได้เลยค่าาาาาาา

การ์ตูนเองเป็นผู้หญิงที่มีหน้าอกแบนราบเลยค่ะ เป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลย น่าจะเป็นมาจาก กรรมพันธุ์ด้วยค่ะ เพราะทางคุณยาย คุณแม่ ก็เป็นผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอกเลยเช่นเดียวกัน ซึ่ง พ.ศ. นี้ ยุคนี้มันไม่ได้แล้วไหมค่ะ อกต้องสวย หน้าต้องสวย 55555555555 เลยตัดสินใจพูดคุยเรื่องนี้กับทางครอบครัว เพราะ ก็ต้องมีคนเฝ้าเราด้วย ช่วงแรกๆๆคงช่วยเหลือตัวเองไม่ค่อยได้ ทางบ้านก็ไม่ได้ว่าอะไรค่ะ อนุญาติ อนุมัติค่ะ เราเล่าประวัติของคุณหมอให้เค้าฟัง เอารูปรีวิวให้เค้าดู วันที่ไปพบคุณหมอเพื่อขอคำปรึกษา คุณแม่ยังตามไปด้วยเลยค่ะ คงอยากรู้ อยากฟัง รายละเอียดการผ่าตัดทั้งหมด ว่ามันต้องเป็นอย่างไง เราก็โอเคค่ะ ตามใจค่ะ อยากไปก็ไป ให้หมอตอบแทนเราดีที่สุด เราก็ไม่รู้ข้อมูลเชิงลึก พอคุณแม่ได้ฟังคุณหมอพูดเท่านั้นแหละค่ะ ไม่ว่าอะไรเราสักคำเลย อนุญาติให้ทำ แต่ถ้าจะทำ ต้องทำที่ The SiB Clinic เท่านั้นนะ ห้ามทำกับที่อื่น คุณแม่คงจะเห็นคลินิกแล้วประทับใจด้วยแหละค่ะ เพราะ คลินิกดูสะอาดมากๆๆๆๆ และก็มีสาขาเยอะมากใน กรุงเทพ ถ้าไม่แน่จริง ก็คงไม่มีชื่อเสียงขนาดนี้ เดี๋ยววันนี้เอารูปสวยๆๆๆมาฝากกันนะคะ

ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC นะคะ

ซีลีโคน Mentor ทรงกลม ผิวทรายค่ะ

หลังจากที่เสริมหน้าอกเสร็จก็มีพนักงานคอยถามอาการ โทรมาตามไปล้างแผลตลอดเลยค่ะ พนักงานใส่ใจ สนใจเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ ประทับใจมากๆๆๆๆๆ สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เลยนะคะ สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 คะ หรือ แอดไลน์ไปได้ที่ @thesibclinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้