ดู: 814|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้ง ดั้ง ดั้ง...ได้ดั้งใหม่จากเลอลักษณ์ล้าวววววววว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้มีอะไรจะเล่าให้เพื่อนๆๆ ฟังเยอะเลย !  คือเราไปเห้นเพื่อนเสริมจมูกมา เอ้ยยย !    อยากเสริมบ้างจัง เพื่อนมี ทรงจมูก สวย พุ่ง โด่งกันหมดละ เมื่อไหร่จะคิวเรา เราก็เป็นคนที่ชอบดูรีวิวการเสริมจมูก จากในเน็ตมากๆๆ อยากมีจมูกสวยๆแบบใครเค้าบ้าง เวลาเราถ่ายรูปมุมข้างแล้วมันทำให้สันจมูกเราดูแบนมาก ขาดความมั่นใจเว่อร์

โทรไปจองคิวเลยค่ะ !  ด้วยความตื่นเต้นอยากมีจมูกใหม่ อิอิ วันแรกที่เข้าไปเสริมจมูกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพื่อนเราก็เคยไปเสริมที่นี้มา น่ะ เราก็ว่าสร้างมั่นใจไปเกินครึ่งละ แต่พอเห็นภาพรีวิวที่น้องพนักงานเอาให้ชม เออ!  ทรงสวยมากจมูก เรานี้ชอบเลย เลยเลือกป็นทรง Idol nose ค่ะ เสริมกับคุณหมอวรรณา  ค่ะ   ตรวจร่างกายเรียบร้อย รับยาไว้ก่อนเลยคะ  ตอนนั้น คงออกมาจากห้องละกลับบ้านเลย ! ความฝันเราใกล้จะถึงฝานละค่ะ กับจมูกใหม่ที่เริ่ดกว่าโครงจมูกเดิม
        .......เปลี่ยนชุดผ่าตัด พร้อมใจฉันละพร้อมไหม(แอบถามตัวเอง)  อิอิ พร้อมสิ มาถึงขนาดนี้ละ ลุยอย่างเดี๋ยว พอเข้าเรียกชื่อเข้าห้องผ่าตัด ก็ได้ปรึกษาคุณหมอนิดหน่อย แต่เรามั่นใจทรงนี้อยู่แล้วจากการดูรูปรีวิวมา คุรหมอก็ให้คำแนะนำ เรื่องโครงจมูกเดิมของเราด้วย แต่ที่นี้ดีตรงที่มียานอนหลับค่ะ เลยไม่ได้กลัวอะไรกับการเสริมจมูกค่ะ อิอิ ++++ ห้องผ่าตดเค้าก้มาตรฐาน ปลอดเชื้อ ดีนะที่ไม่ไปคลินิก  อิอิ ....

หลังจากที่เราทำเสร็จ เราก้กลับบ้านไปพักผ่อน  แต่เดี๋ยวก่อนน่ะ !  ทุกคนคงอยากจะเห็น ละสิว่า หลังทำทันทีเป็นยังไง อิอิ ชมๆๆ ภาพด้านล่างได้เลย

หลังจากนั้น 3 วัน อาการบวมน้อยมากน่ะ สำหรับเรา ถ้าเปรียบเทียบกับคนอื่น สงสัยหมอมือเบา เออ เริ่ดน่ะ !  ชอบทุกมุมเลยโดยเฉพาะ มุมข้าง ปังมาก+

15 วัน ละค่ะ แอบมานั่งถ่ายภาพ ให้เพือนๆ ชมกันค่ะ มุมข้างเป็นไงค่ะ สังเกตได้เลย 15 วันทรงสวยมากๆๆบวกกับโครงจมูกเดิมเราแกนสวยอยู่แล้วด้วยค่ะ

เข้าสู่ วันที่ 18 แบบชิลล์ๆๆ ไม่มีอะไรเป็นห่วงค่ะ หาเวลาว่างมาอพเดทรูปทรงจมูกให้เพื่อนๆ ได้ดูกันคะ

สันจมูกสวยมากค่ะ
สันจมูกสวยปัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้